Mua online thì giá có khác ko ạ
Dạ, có giá bán như nhau anh nhé
bảo hành bao lâu vậy ạ
Dạ, Card màn hình Gigabyte GV-R66EAGLE-8GD có thời gian bảo hành 36 tháng ạ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn50842
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Dung lượng | 8GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | DisplayPort 1.4a x 2; HDMI 2.1 x 2 |
| Chip đồ họa | Radeon RX 6600 |
| Bus RAM | 128 bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI-E 4.0 x 8 |
| Nguồn | 500W |
| Kích thước | ATX (282 x 113 x 41 mm) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card màn hình Gigabyte GV-R66EAGLE-8GD sử dụng thiết kế pha nguồn tốt hơn để cho phép MOSFET hoạt động ở nhiệt độ thấp hơn, đồng thời thiết kế bảo vệ quá nhiệt và cân bằng tải cho từng MOSFET, cùng với cuộn cảm và tụ điện được chứng nhận Siêu bền, để mang lại hiệu suất tuyệt vời và tuổi thọ hệ thống lâu hơn.

Hệ thống làm mát WINDFORCE 3X có 3 quạt cánh quạt 80mm độc đáo, quay xen kẽ, 3 ống dẫn nhiệt bằng đồng tổng hợp GPU cảm ứng trực tiếp, quạt hoạt động 3D và Làm mát màn hình, cùng nhau mang lại khả năng tản nhiệt hiệu quả cao. Thiết kế tản nhiệt mở rộng cho phép luồng không khí đi qua, giúp tản nhiệt tốt hơn.

Mua online thì giá có khác ko ạ
Dạ, có giá bán như nhau anh nhé
bảo hành bao lâu vậy ạ
Dạ, Card màn hình Gigabyte GV-R66EAGLE-8GD có thời gian bảo hành 36 tháng ạ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 48GB (2x24GB)
Tốc độ Bus: 7200Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64GB (2x32GB)
Tốc độ Bus: 6000MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64gb (2x32GB)
Tốc độ Bus: 5600MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16TB
Giao tiếp: Sata
OS: Tương thích với: Synology DiskStation Manager (DSM)
Dung lượng: 32GB GDDR6
Tính năng chính: 95.7 TFLOPS (FP16), 47.8 TFLOPS (FP32)
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: Radeon AI PRO R9700
Số Nhân Xử Lý: 4096 Stream Processors
Hiệu năng AI: 1531 TOPS (INT4), 766 TOPS (INT8)
Tính năng chính: DLSS 4, Reflex 2, ACE, G-SYNC
Dung lượng: 8GB GDDR7
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: TX 5060 Ti
Số Nhân Xử Lý: 4608 nhân CUDA
Hiệu năng AI: 759 TOPs
Chipset: AMD B650
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: Micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128 GB
Chipset: INTEL B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14/13/12
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR5
Kích thước: micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB