Sản phẩm sử dụng ok, giá thì rất hợp lý
Chào anh, Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân TNC ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé
Mã Sản phẩm: tn53629
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 8GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | DisplayPort v1.4a x 3, HDMI 2.1a x 1 |
| Số Nhân Xử Lý | 3072 CUDA Cores |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4060 |
| Nguồn | 550 W, 8-pin x 1 |
| Bus RAM | 128-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express Gen 4 x 8 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Xung nhịp nhân | 2595 MHz đến 2610MHz |
| Tính năng chính | DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6, G-Sync |
| Kích thước | 247 mm x 130 mm x 41 mm |
| Khối lượng | 587 g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card Màn Hình MSI Geforce RTX 4060 GAMING X 8G được thiết kế vô cùng hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ và tính năng tiên tiến, mang lại cho người dùng trải nghiệm gaming đồ họa vượt trội. Với thiết kế tinh tế, nhỏ gọn dòng card màn hình này phù hợp lắp đặt với nhiều dòng case khác nhau, đem lại sự tiện lợi cho người dùng.
Card Màn Hình MSI Geforce RTX 4060 GAMING X 8G được thiết kế khá đẹp mắt, đẳng cấp phù hợp với nhiều dòng case khác nhau, phù hợp cho các game thủ, nhà sáng tạo nội dung,... Kích thước nhỏ gọn 247 mm x 130 mm x 41 mm và trọng lượng 587 g giúp dễ dàng lắp đặt vào hầu hết các loại case máy tính. Card màn hình còn sở hữu tốc độ cao, hòa hợp đem lại hiệu năng hoạt động cao.

Dòng card này được trang bị chip đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4060 và 3072 CUDA Cores, cùng với hỗ trợ DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6 và công nghệ G-Sync, đảm bảo hiệu suất ổn định và trải nghiệm gaming mượt mà. Nguồn điện mạnh mẽ lên tới 550W, sử dụng 1 cổng nguồn 8-pin, đảm bảo cho hoạt động ổn định và hiệu quả của card.
Thêm vào đó, card còn sở hữu dung lượng 8GB GDDR6 VRAM và bus RAM 128-bit cung cấp khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ, đáp ứng mọi nhu cầu đòi hỏi về độ phân giải và chi tiết. Độ phân giải cả card màn hình vô cùng chất lượng tối đa lên đến 7680 x 4320, cho phép người dùng có thể tận hưởng nội dung 4K, 8K có độ sắc nét và chi tiết tuyệt vời.

Card Màn Hình MSI Geforce RTX 4060 GAMING X 8G thiết kế tản nhiệt TWIN FROZR 9 giúp gia tăng khả năng tản nhiệt trên các thiết bị hoạt động luôn thoáng mát và êm ái. Với quạt TORX Fan 5.0, cánh quạt được liên kết với nhau bằng vòng ngoài và ống lồng quạt, giúp hệ thống quạt hoạt động cùng lúc, ổn định và duy trì áp suất cao cho luồng khí.

Máy tính hoạt động một thời gian sẽ tỏa nhiệt, lượng nhiệt sẽ truyền từ GPU và module bộ nhớ, được truyền dẫn lên tấm đế bằng đồng và nhanh chóng chuyển dời lên các ống dẫn nhiệt thông qua các ống dẫn Core Pipes.
Core pipes là một nhóm ống dẫn nhiệt tiết diện hình vuông được thiết kế để tiếp xúc tối đa với GPU giúp tản nhiệt đều ra các lá tản nhiệt. Đặc biệt, người dùng có thể điều khiển luồng gió đúng nơi cần thiết để hạn chế tình trạng quá nóng tại một điểm.
Card Màn Hình MSI Geforce RTX 4060 GAMING X 8G được trang bị công nghệ dò tia (Ray Tracing), nhờ công nghệ mô phỏng ánh sáng di chuyển trong thời gian thực. Đặc biệt, với sức mạnh của dòng card đồ họa RTX 40 Series và sở hữu nhân RT thế hệ thứ ba, giúp người dùng có thể trải nghiệm thế giới ảo chi tiết, chơi game cực đã.

Sản phẩm sử dụng ok, giá thì rất hợp lý
Chào anh, Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân TNC ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB