Mã Sản phẩm: tn55310
Chất liệu: Thép, Kính cường lực
Kích thước: 460 x 240 x 506mm
Fan: 120mm (Lắp sẵn 3xx RS120 GRB fan), 140mm
Mainboard hỗ trợ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5"/ 2 x 2.5"
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 Horizontal (hoặc 4 Vertical) |
| Chất liệu | Thép, Kính cường lực |
| Phân loại | Mid Tower |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C, 2 x USB Type-A, 1 x Audio in/out |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | 120mm (Lắp sẵn 3xx RS120 GRB fan), 140mm |
| Khe gắn ổ cứng | 2 x Internal 3.5" Drive Bays/ 2 x Internal 2.5" Drive Bays |
| Mainboard hỗ trợ | ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Kích thước | 460 x 240 x 506mm (H x L x W) |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một chiếc case máy tính đẹp mắt, có hiệu năng cao và giá cả phải chăng? Case Corsair 3500X RGB Tempered Glass Mid-Tower Black chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn!
Case Corsair 3500X RGB sở hữu thiết kế hiện đại và sang trọng với mặt trước và cạnh trên bằng kính cường lực, giúp bạn dễ dàng khoe khoang các linh kiện bên trong. Case có kích thước khá nhỏ gọn (460 x 240 x 506mm) nhưng vẫn đảm bảo đủ không gian cho bạn lắp đặt các linh kiện cao cấp nhất.

Case Corsair 3500X được trang bị sẵn 3 quạt 120mm Corsair RGB 3xx RS120 GRB, giúp cung cấp khả năng làm mát tuyệt vời cho hệ thống của bạn. Case cũng hỗ trợ lắp đặt thêm 2 quạt 140mm hoặc 3 quạt 120mm để bạn có thể tùy chỉnh hệ thống làm mát theo nhu cầu.
Case Corsair 3500X được trang bị đầy đủ các cổng kết nối cần thiết, bao gồm 1 cổng USB Type-C, 2 cổng USB Type-A và 1 cổng âm thanh vào/ra.

Case Corsair 3500X hỗ trợ các loại mainboard ATX, Micro-ATX và Mini-ITX, mang đến cho bạn sự linh hoạt trong việc lựa chọn mainboard phù hợp với nhu cầu của mình.
Case Corsair 3500X có 2 khoang ổ cứng 3.5 inch và 2 khoang ổ cứng 2.5 inch, giúp bạn có thể lưu trữ dữ liệu một cách an toàn và hiệu quả.

Thùng máy tính Corsair 3500X RGB Tempered Glass Mid-Tower Black là một chiếc case máy tính tuyệt vời với thiết kế đẹp mắt, hiệu năng cao và giá cả phải chăng.
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc case mới cho bộ máy tính của mình, Case Corsair 3500X RGB Tempered Glass Mid-Tower Black là lựa chọn hoàn hảo mà bạn không nên bỏ qua.
Hãy nhanh tay đặt mua Case Corsair 3500X RGB Tempered Glass Mid-Tower Black ngay hôm nay để nâng tầm bộ máy tính của bạn!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 48GB (2x24GB)
Tốc độ Bus: 7200Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64GB (2x32GB)
Tốc độ Bus: 6000MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64gb (2x32GB)
Tốc độ Bus: 5600MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16TB
Giao tiếp: Sata
OS: Tương thích với: Synology DiskStation Manager (DSM)
Dung lượng: 32GB GDDR6
Tính năng chính: 95.7 TFLOPS (FP16), 47.8 TFLOPS (FP32)
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: Radeon AI PRO R9700
Số Nhân Xử Lý: 4096 Stream Processors
Hiệu năng AI: 1531 TOPS (INT4), 766 TOPS (INT8)
Tính năng chính: DLSS 4, Reflex 2, ACE, G-SYNC
Dung lượng: 8GB GDDR7
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: TX 5060 Ti
Số Nhân Xử Lý: 4608 nhân CUDA
Hiệu năng AI: 759 TOPs
Chipset: AMD B650
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: Micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128 GB
Chipset: INTEL B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14/13/12
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR5
Kích thước: micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB