
Mã Sản phẩm: tnm5299
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Other Supports | Hỗ trợ gắn 2 fan 8cm |
| Giao tiếp | USB 2.0 X 2 |
| Chất liệu | Thép không rỉ, khung sơn đen tĩnh điện |
| Mainboard | Micro-ATX / ATX |
| Kích thước | 335 x 187 x 352 mm |
| Khối lượng | 2.4 kg |
| Bảo hành | 00 tháng |
Case Sama Q11 được thiết kế với kiểu dáng đơn giản, cứng cáp. Phía trước được vát nhô lên kèm logo của Sama tạo điểm nhấn đơn giản nhưng nổi bật.
![]()
Case Sama Q11 được trang bị các cổng giao tiếp USB 2.0 X 2 ở mặt trước giúp bạn dễ dàng sử dụng hơn.
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
890,000đ 990,000đ 11% Off
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Case Sama Q11
Giá: Liên hệ
Hãy đăng nhập để lưu sản phẩm vào giỏ hàng, theo dõi đơn hàng và nhận những ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên.