sử dụng ổn
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
mình cần hỗ trợ sản phẩm
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn sản phẩm cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Mã Sản phẩm: tn47636
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 slots |
| Other Supports | Hỗ trợ tản nhiệt CPU 155mm Hỗ trợ VGA 330mm |
| Giao tiếp | USB1.1 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio) |
| Chất liệu | SECC phủ đen, Plastic ABS |
| Fan | Hỗ trợ tản nhiệt CPU 155mm; Hỗ trợ VGA 330mm |
| Khe gắn ổ cứng | 2.5", 3.5" x 2 / ODD 3.5" x 1 |
| Mainboard hỗ trợ | ATX, Micro-ATX, ITX |
| Kích thước | 370 x 188 x 413 mm |
| Bảo hành | 00 tháng |
Case Xigmatek XA-22 (ATX)-EN47567 là một giá đỡ vật lý giúp sắp xếp toàn bộ các thành phần của máy tính gọn gàng và hợp lý tản nhiệt bằng dung dịch, hệ thống có cổng kết nối thiết bị nâng cấp trực tiếp như VGA card, RAM,… Ngoài ra, hệ thống case máy tính còn khiến máy tính trở thành một vật trang trí đẹp mắt cho người dùng.
![]()
Case Xigmatek XA-22 (ATX)-EN47567 được thiết kế bên ngoài với tông màu đen chủ đạo mạnh mẽ, giúp hoàn chỉnh máy tính khủng của bạn thêm hoàn hảo hơn. Sản phẩm thuộc dòng Mid Tower - thùng máy có kích thước trung bình, không quá to mà không quá nhỏ. Với kích thước vừa phải, bên trong khá thoáng mát, việc đi dây sẽ dễ dàng hơn nhờ không gian rộng rãi.
![]()
sử dụng ổn
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
mình cần hỗ trợ sản phẩm
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn sản phẩm cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 48GB (2x24GB)
Tốc độ Bus: 7200Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64GB (2x32GB)
Tốc độ Bus: 6000MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64gb (2x32GB)
Tốc độ Bus: 5600MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16TB
Giao tiếp: Sata
OS: Tương thích với: Synology DiskStation Manager (DSM)
Dung lượng: 32GB GDDR6
Tính năng chính: 95.7 TFLOPS (FP16), 47.8 TFLOPS (FP32)
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: Radeon AI PRO R9700
Số Nhân Xử Lý: 4096 Stream Processors
Hiệu năng AI: 1531 TOPS (INT4), 766 TOPS (INT8)
Tính năng chính: DLSS 4, Reflex 2, ACE, G-SYNC
Dung lượng: 8GB GDDR7
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: TX 5060 Ti
Số Nhân Xử Lý: 4608 nhân CUDA
Hiệu năng AI: 759 TOPs