Mã Sản phẩm: tn64676
Size: 98 inch
Độ phân giải: 4K UHD (3840 x 2160)
Cổng kết nối: HDMI; USB-A; LAN
Công nghệ âm thanh: DTS Virtual:X; Dolby Atmos
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 4K UHD (3840 x 2160) |
| Size | 98 inch |
| Âm thanh | 35W (2x10W+15W) |
| Cổng kết nối | 4 x HDMI (1 x HDMI eARC); 1 x Optical (Digital Audio);1 x USB-A; 1 x LAN |
| Kết nối | Bluetooth 5.4; Wifi 5; HDMI; USB-A; LAN |
| Công nghệ âm thanh | DTS Virtual:X; Dolby Atmos |
| Kích thước | Có chân đế: Ngang 217.8 cm - Cao 128.5 cm - Dày 42.0 cm; Không chân đế: Ngang 217.8 cm - Cao 124.7 cm - Dày 6.4 cm |
| Khối lượng | Có chân đế: 51.8 kg; Không chân đế: 50.8 kg |
| Công nghệ hình ảnh | HLG; HDR; HDR10+; Dolby Vision; Quantumdot; Colorfull Quantum Crystal |
| Bảo hành | 24 tháng |