Loa Bluetooth Sony SRS-ULT10 có kích thước nhỏ gọn 206 x 77 x 76mm và trọng lượng chỉ khoảng 650g, giúp bạn dễ dàng mang theo trong balo hay túi xách mà không chiếm nhiều không gian. Màu cam rực rỡ giúp sản phẩm nổi bật và phù hợp với nhiều phong cách cá nhân, từ năng động cho đến thời trang.
Loa Sony sở hữu công nghệ ULT Power Sound mang đến âm thanh sống động và mạnh mẽ. Dù bạn đang nghe nhạc tại nhà hay ngoài trời, loa vẫn đảm bảo chất lượng âm thanh rõ ràng, chi tiết ở dải tần từ 20Hz đến 20kHz.
Thông tin liên hệ:
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: 2.95 x 2.05" Full-range racetrack drivers, LED RGB
Màu sắc: Đen
Cổng kết nối: USB-C, Headphone-Out, Aux-in
Công suất: Up to 12W RMS
Tính năng chính: 3.35 x 2.16" Full-range racetrack drivers, LED RGB
Màu sắc: Trắng
Cổng kết nối: USB-C, Optical-in, Headphone-Out, Aux-in
Công suất: Up to 30W RMS
Tính năng chính: BassFlex; 2.25" full-range speaker drivers
Màu sắc: Đen
Cổng kết nối: Mic-in, USB Audio, USB Power (USB-C), Adapter PD, 3.5 mm AUX-in, Cổng Headphones / Headset
Công suất: Tối đa 10W RMS (2 x 5W RMS)
Màu sắc: Trắng
Tính năng chính: 2 x 2" Full-range Drivers with Passive Radiators
Cổng kết nối: USB Power (nguồn qua USB), Adapter PD, Aux-in
Công suất: Lên đến 8W (2 x 2W RMS, Subwoofer: 1 x 4W RMS)
Tính năng: Tích hợp micro
Giao tiếp: Type-C
Chiều dài dây: 1.2m
Tính năng chính: ENC Call Clarity
Giao tiếp: Bluetooth 6.0
Chiều dài dây: Không dây
Tính năng chính: ENC
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, Sạc Type-C
Chiều dài dây: Không dây
Tính năng: Microphone tích hợp
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Chiều dài dây: 1.1m
Tính năng: LED RGB
Cổng kết nối: USB, AUX, jack 3.5mm, Sạc Type-C
Công suất: 30W (RMS)
Tính năng: Micro không dây có thể chuyển đổi tần số
Cổng kết nối: AUX, USB/TF, Optical, HDMI ARC, ngõ vào Guitar
Công suất: 100W (RMS)
Tính năng: Karaoke, LED RGB
Công suất: 18W (RMS)
Công suất: Up to 30W RMS