Mã Sản phẩm: tn48221
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Other Supports | Cấu hình : 2 loa vệ tinh, 1 loa siêu trầm (Subwoofer); Tổng công suất :20W (RMS) |
| Giao tiếp | Jack RCA, Bluetooth 5.0 |
| Chất liệu | Gỗ |
| Button (nút) | Nút volume, Bass,Treble, chuyển bài, tạm dừng,chuyển đổi chế độ phát |
| Tần số đáp ứng | 20Hz - 20KHz |
| Microphone | Đang cập nhật |
| Tương thích | Tương thích ngõ vào: 2.1 |
| Kích thước | 138 x 252 x 200 mm( loa siêu trầm); 90 x 90 x 130 mm(loa vệ tinh) |
| Khối lượng | 2kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
SoundMax A-828 là mẫu loa 2.1 nhỏ gọn nhưng vô cùng tiện dụng, loa có thể hỗ trợ chơi nhạc từ hầu hết các nguồn phát phổ thông hiện nay từ điện thoại, máy tính, laptop, cho đến đầu CD/DVD,...
Loa SoundMax A-828 hỗ trợ kết nối không dây Bluetooth chuẩn 5.0, hỗ trợ chơi nhạc bằng USB, thẻ nhớ và tất nhiên có cả các kết nối có dây cơ bản như AUX.

SoundMax A-828 sở hữu thiết kế góc cạnh, hiện đại với 2 loa vệ tinh được bọc lưới vừa chống bụi vừa tạo nên vẻ ngoài thanh lịch, đẹp mắt cho sản phẩm khi đứng bên cạnh màn hình máy tính, trên tủ TV hay trên quầy pha chế ở các quán cà phê nhỏ.
Về loa siêu trầm thì màng loa của SoundMax A-828 được đặt ngay ở mặt dưới của loa, mặt trước được nhà sản xuất bố trí các nút chức năng như chuyển bài, tạm dừng và chuyển đổi chế độ phát (M).
Sản phẩm còn có cổng USB Type A, khe đọc thẻ nhớ SD nằm ở mặt trên loa giúp dễ dàng sử dụng. Các nút điều chỉnh âm lượng tổng, Bass, Treble tất cả được đặt ở mặt trước của loa. Ngoài ra, sản phẩm còn có kèm remote giúp tạo nên sự thuận tiện cho người dùng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: 2.95 x 2.05" Full-range racetrack drivers, LED RGB
Màu sắc: Đen
Cổng kết nối: USB-C, Headphone-Out, Aux-in
Công suất: Up to 12W RMS
Tính năng chính: 3.35 x 2.16" Full-range racetrack drivers, LED RGB
Màu sắc: Trắng
Cổng kết nối: USB-C, Optical-in, Headphone-Out, Aux-in
Công suất: Up to 30W RMS
Tính năng chính: BassFlex; 2.25" full-range speaker drivers
Màu sắc: Đen
Cổng kết nối: Mic-in, USB Audio, USB Power (USB-C), Adapter PD, 3.5 mm AUX-in, Cổng Headphones / Headset
Công suất: Tối đa 10W RMS (2 x 5W RMS)
Tính năng chính: BassFlex; 2.25" full-range speaker drivers
Màu sắc: Trắng
Cổng kết nối: Mic-in, USB Audio, USB Power (USB-C), Adapter PD, 3.5 mm AUX-in, Cổng Headphones / Headset
Công suất: Tối đa 10W RMS (2 x 5W RMS)
Tính năng chính: 2 x 2" Full-range Drivers with Passive Radiators
Màu sắc: Đen
Cổng kết nối: USB Power (nguồn qua USB), Adapter PD, Aux-in
Công suất: Lên đến 8W (2 x 2W RMS, Subwoofer: 1 x 4W RMS)
Tính năng: Tích hợp micro
Giao tiếp: Type-C
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: 1.2m
Tính năng chính: ENC Call Clarity
Giao tiếp: Bluetooth 6.0
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: Không dây
Tính năng chính: ENC
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, Sạc Type-C
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không dây
Tính năng: Microphone tích hợp
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: 1.1m
Tính năng: LED RGB
Màu sắc: Đen
Cổng kết nối: USB, AUX, jack 3.5mm, Sạc Type-C
Công suất: 30W (RMS)
Tính năng: Micro không dây có thể chuyển đổi tần số
Màu sắc: Đen
Cổng kết nối: AUX, USB/TF, Optical, HDMI ARC, ngõ vào Guitar
Công suất: 100W (RMS)
Tính năng: Karaoke, LED RGB
Màu sắc: Đen
Công suất: 18W (RMS)
Tính năng chính: 3.35 x 2.16" Full-range racetrack drivers, LED RGB
Màu sắc: Đen
Cổng kết nối: USB-C, Optical-in, Headphone-Out, Aux-in
Công suất: Up to 30W RMS
Tính năng chính: Driver Razer TriForce 50mm
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: Micro cardioid chống ồn
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Hồng
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: Micro cardioid chống ồn
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Xanh
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: Tích hợp micro đàm thoại, Driver Razer TriForce 40mm
Giao tiếp: USB-C / USB-A (qua bộ chuyển đổi đi kèm)
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.8m
Tính năng chính: Kháng nước IPX4; Điều khiển cảm ứng
Giao tiếp: Bluetooth 5.3
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: ANC, Kháng nước IPX4
Giao tiếp: Bluetooth 6.0, 2.4GHz Wireless (USB-C dongle)
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Công nghệ âm thanh Driver 11mm, Microphone
Giao tiếp: Jack 3.5mm, USB-C DAC
Màu sắc: Trắng, Đen
Chiều dài dây: 1.2m
Tính năng chính: Công nghệ âm thanh Driver 11mm, Microphone
Giao tiếp: Jack 3.5mm, USB-C DAC
Màu sắc: Đen, Xanh lá
Chiều dài dây: 1.2m
Tính năng chính: Full duplex (thu và phát đồng thời), công nghệ AEC, AGC
Giao tiếp: USB-A / USB-C, Link 380c (USB-C), Bluetooth
Tính năng chính: Full duplex (thu và phát đồng thời), công nghệ AEC, AGC
Giao tiếp: USB-A / USB-C, Bluetooth, Link 380a (USB-A)