mẫu xinh xắn, nhỏ gọn
Chào Chị\n\n\n\nDạ bên em ghi nhận đánh giá của mình đối với sản phẩm. \n\n\n\nRất mong được phục vụ chị ở những lần mua hàng sau ạ.
\n\n \n\n
Mã Sản phẩm: tnm6169
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Pin | Built-in battery 3.7V/400mAh Li-ion |
| Other Supports | Có chức năng trả lời điện thoại khi được kết nối Bluetooth với điện thoại, hỗ trợ kết nối True Wireless |
| Giao tiếp | Bluetooth, thẻ nhớ TF 128GB |
| Chất liệu | Nhựa |
| Tổng công suất | 3W (RMS) |
| Tần số đáp ứng | 90Hz ~ 20KHz |
| Hệ thống loa | Portable Speaker System |
| Cấu hình | 1 loa |
| Chống nhiễm từ | Có |
| Điều chỉnh âm thanh | Có |
| Kích thước | W90xD64xH49 (mm) |
| Khối lượng | 100g |
| Bảo hành | 12 tháng |
SoundMax MB là dòng loa bluetooth nhỏ gọn, hỗ trợ kết nối bluetooth chuẩn 4.2 và thẻ nhớ TF lên đến 128GB.

Ngoài ra bạn có thể kết nối 2 mẫu MB với nhau để tạo thành 1 bộ loa 2.0 thông qua kết nối không dây True Wireless.
mẫu xinh xắn, nhỏ gọn
Chào Chị\n\n\n\nDạ bên em ghi nhận đánh giá của mình đối với sản phẩm. \n\n\n\nRất mong được phục vụ chị ở những lần mua hàng sau ạ.
\n\n \n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Mic tạo chùm MEMS khử tiếng ồn
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, đầu thu USB-C và bộ điều hợp USB-A
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không dây; Dây sạc: USB-C to USB-C, 1m
Tính năng chính: Mic kép khử tiếng ồn
Giao tiếp: USB-C hoặc USB-A
Màu sắc: Đen xám
Chiều dài dây: 190cm
Tính năng chính: Mic tạo chùm MEMS khử tiếng ồn
Giao tiếp: Bluetooth 5.3
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Dây sạc: USB-C to USB-C, 1m
Tính năng chính: 2 Micro chống ồn, Chống ồn đàm thoại ENC, Chống nước IPX5, Game Mode
Giao tiếp: Bluetooth 5.3
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không dây
Tính năng: Micro khử tiếng ồn và công nghệ hủy tiếng ồn thụ động, Công nghệ ActiveProtection
Giao tiếp: USB-A
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.2m
Tính năng: Micro khử tiếng ồn thụ động, tích hợp đèn LED
Giao tiếp: USB-A
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.5m
Tính năng: Tích hợp micro; Khử tiếng ồn thụ động
Giao tiếp: USB C/A tích hợp
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 2.15m
Tính năng: Micro hai bên có thể điều chỉnh, Bluetooth 5.3 với khả năng kết nối kép
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, Sạc USB-C
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Cáp USB-C to USB-C 1.3m
Tính năng chính: Micrô khử tiếng ồn, Jabra Direct/Jabra Xpress
Giao tiếp: USB-A/USB-C
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Cáp điều khiển - 95 cm, cáp HS - 120 cm
Tính năng chính: Razer TriForce Bio-Cellulose 40 mm Drivers, Razer Chroma RGB
Giao tiếp: Wireless 2.4GHz qua OLED Control Hub
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.5m
Tính năng chính: 7.1 Surround Sound (trên Windows 10 64-bit), Razer Chroma RGB
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: 7.1 Surround ...
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: 7.1 Surround Sound (trên Windows 10 64-bit)
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Hồng
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: Razer Chroma RGB, Headset Controls
Giao tiếp: Bluetooth
Màu sắc: Hồng
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Razer Chroma RGB, Headset Controls
Giao tiếp: Bluetooth
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Razer Chroma RGB, Headset Controls
Giao tiếp: Bluetooth
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Drive 40 mm, Razer TriForce, 6-Zone Earcup Lighting
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, Wireless 2.4GHz
Màu sắc: Trắng xám
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Drive 40 mm, Razer TriForce, 6-Zone Earcup Lighting
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, Wireless 2.4GHz
Màu sắc: Xanh lá
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Drive 40 mm, Razer TriForce
Giao tiếp: Bluetooth, Wireless 2.4GHz
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: Không hỗ trợ