Cho Mình hỏi sản phẩm này đã có hàng chua ạ ?
Hàng đang có sẵn trong kho ạ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn60670
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 21.5 inch |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI port (HDCP 1.4) (Supports up to FHD 1920 x 1080 100 Hz as per specified in HDMI 1.4), 1 x DisplayPort 1.2 (HDCP 1.4) port (Supports up to FHD 1920 x 1080, 100 Hz), 1 x VGA |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu |
| Góc nhìn | 178º (Ngang) / 178º (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Công nghệ | Anti-glare, Eye Comfort Technology |
| Tần số quét | 100Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 4.11 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD Dell E2225HSM 21.5 inch FHD VA là sự lựa chọn tối ưu cho nhu cầu làm việc và giải trí cơ bản với mức giá hợp lý, thiết kế trang nhã, chất lượng hiển thị sắc nét cùng khả năng bảo vệ mắt. Sản phẩm phù hợp với nhiều đối tượng từ cá nhân đến doanh nghiệp, mang lại trải nghiệm sử dụng tiện lợi, bền bỉ và hiệu quả.
Cho Mình hỏi sản phẩm này đã có hàng chua ạ ?
Hàng đang có sẵn trong kho ạ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz