Mã Sản phẩm: tnm7499
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Băng tần | 2,4 GHz |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Android 4.4 trở lên, iOS 9.0 trở lên |
| Button (nút) | Power |
| Nguồn | AC 220-240 V ~ 50/60 Hz 10 A |
| Standard (Chuẩn kết nối) | IEEE 802.11b / g / n, Bluetooth 4.2 (chỉ dành cho tích hợp) |
| Kích thước | 51 x 72.0 x 40 mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
Ổ cắm điện Wifi thông minh TP-Link Tapo P100 (1-pack) được thiết kế nhỏ để hở các ổ cắm liền kề, thuận tiện cho việc sử dụng hàng ngày.
![]()
Không giới hạn ở điều khiển duy nhất, các thành viên trong gia đình có thể trực tiếp chia sẻ quyền quản lý với nhau, giúp tiết kiệm thời gian và nâng cao tính thân thiện với người cao tuổi.
![]()
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: iPadOS 26
CPU: Chip A16, CPU 5 lõi
RAM: 6GB of LPDDR5 RAM
Ổ cứng: 128GB
VGA: GPU 4 lõi
Màn hình: Liquid Retina, Multi-Touch, LED, 2360x1640, 500 nits
OS: Android 14 or Later
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Integrated Arm Mali-G52 MC2
Màn hình: 10.1 inch WUXGA
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 8GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Arm Mali-G57 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch 2.5K
Bảo hành: 0 tháng
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1 viên
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Integrated Arm Mali-G57 MC2
Màn hình: 11 inch 2.5K
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
OS: Android 14
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 64GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 8.7 inch HD
OS: Android 13
CPU: MediaTek Helio G88
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch, Touch, ...
Tính năng: Tapo IQ+ Smart Cleaning, LiDAR+IMU
Pin: 2600 mAh
Dung tích hộc chứa nước: 300 ml
Dung tích hộp chứa bụi: 300 ml
Lực hút: 5300Pa (5 mức)
Thời gian hoạt động: 2 giờ 30