Ngon, bổ, rẻ cho giải pháp lưu data an toàn
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tnm4128
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Giao tiếp | USB 3.0 x 2, eSATA Port x 1, USBCopy button. LAN: RJ-45 1GbE LAN Port x 2 |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 2 GB DDR4 |
| Drive Type | 3.5" SATA HDD 2.5" SATA HDD 2.5" SATA SSD |
| Drive Bays | 4 |
| Maximum Internal Raw Capacity | 64 TB (16 TB drive x 4) (Capacity may vary by RAID types) |
| Kích thước | 166 mm x 199 mm x 223 mm |
| Khối lượng | 2.28 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Ổ cứng mạng Nas Synology DS418 được thiết kế đặc biệt cho văn phòng và người dùng cá nhân để quản lý, bảo vệ và chia sẻ dữ liệu hiệu quả.

DS418 như 1 kho lưu trữ video giúp bạn có thể truy cập và thưởng thức Video 4K yêu thích của bạn ở mọi nơi và mọi lúc

Ngon, bổ, rẻ cho giải pháp lưu data an toàn
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB4 40Gbps (Type-C)
Tốc độ: Tốc độ đọc lên đến 4000Mb/s - Tốc độ ghi lên đến: 3500Mb/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows, Android, Mac OS
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.2 Gen 2
Tốc độ: Tốc độ truyền tải lên đến 800MB/s
Hãng sản xuất: SanDisk
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Drive Bays: 8 Bay
Drive Type: HDD 3.5 inch Sata, HDD 2.5 inch Sata, SSD 2.5 inch Sata
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.2
Tốc độ truyền tải: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Hẹ điều hành hỗ trợ: Windows
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Hãng sản xuất: Western Digital
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 1 x Cổng LAN RJ-45 1 GbE, 1 x Cổng LAN RJ-45 2.5 GbE, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB Type-C
CPU: AMD Ryzen R1600
Dung lượng: 2TB
Giao tiếp: USB Type C
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows