Chạy rất ổn định
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!
\n\n\n\nTrân trọng!
\n\nNày phải đặt hàng trước hay sao admin
Dạ, kinh doanh sẽ liên hệ ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tnm7056
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Celeron J4025 2-core 2.0 GHz, burst up to 2.9 GHz |
| RAM | 2 GB DDR4 onboard (expandable up to 6 GB) |
| Ổ cứng | Compatible drive type: - 4 x 3.5 or 2.5 SATA HDD/SSD (drives not included) - 2 x M.2 2280 NVMe SSD (drives not included) |
| Kết nối mạng LAN | 4 x 1GbE RJ-45 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.0 |
| Fan | 92 mm x 92 mm x 2 pcs |
| Drive Bays | 4 |
| Kích thước | 166 mm x 199 mm x 223 mm |
| Khối lượng | 2.18 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Synology DS420 + được thiết kế cho những người đam mê CNTT và người dùng gia đình. Được trang bị bộ xử lý 2 lõi và các khe cắm SSD M.2 NVMe 2280 tích hợp để tăng tốc bộ nhớ cache, DS420 + lý tưởng cho việc chia sẻ dữ liệu, phát trực tuyến video

CPU mạnh hơn sẽ tăng tốc các ứng dụng sử dụng nhiều tính toán. Bộ xử lý 2 lõi mới tăng cường lập chỉ mục ảnh, thời gian phản hồi cơ sở dữ liệu và hiệu quả phản hồi web PHP. Dễ dàng phân loại các bộ nhớ ảnh của bạn, quản lý trơn tru các tệp trên máy tính và thiết bị di động, đồng thời tận hưởng các ứng dụng web nhanh như chớp.

DS420 + cung cấp hai khe cắm SSD M.2 tích hợp để bạn có thể tận dụng tối đa chức năng của Synology SSD Cache. Thêm bộ nhớ đệm SSD để phản hồi I / O nhanh hơn tới 20 lần mà không cần sử dụng khay ổ đĩa phía trước.
Chạy rất ổn định
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!
\n\n\n\nTrân trọng!
\n\nNày phải đặt hàng trước hay sao admin
Dạ, kinh doanh sẽ liên hệ ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB4 40Gbps (Type-C)
Tốc độ: Tốc độ đọc lên đến 4000Mb/s - Tốc độ ghi lên đến: 3500Mb/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows, Android, Mac OS
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.2 Gen 2
Tốc độ: Tốc độ truyền tải lên đến 800MB/s
Hãng sản xuất: SanDisk
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Drive Bays: 8 Bay
Drive Type: HDD 3.5 inch Sata, HDD 2.5 inch Sata, SSD 2.5 inch Sata
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.2
Tốc độ truyền tải: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Hẹ điều hành hỗ trợ: Windows
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Hãng sản xuất: Western Digital
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 1 x Cổng LAN RJ-45 1 GbE, 1 x Cổng LAN RJ-45 2.5 GbE, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB Type-C
CPU: AMD Ryzen R1600
Dung lượng: 2TB
Giao tiếp: USB Type C
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows