Router Wifi Asus RT-AC1200-V2
>Thiết Bị Mạng>Bộ phát wifi (Router Wifi)
Mã Sản phẩm: tnm4992
    Màu sắc: Đen
    Anten: Gắn Ngoài ăng-ten x 4
    Nguồn: Đầu vào: ...
Liên hệ
Router Wifi Asus RT-AC1200-V2
Ngày đăng: 19-06-2020
Ngày sửa cuối: 20-01-2024
Thương hiệu: ASUS
Mục Mô Tả Chi Tiết
Kết nối mạng LAN1 x RJ45 cho 10/100 BaseT cho mạng WAN, 4 x RJ45 cho 10/100 BaseT cho mạng LAN
Button (nút) Nút WPS, Nút Khởi động lại (Reset), Công tắc nguồn
NguồnĐầu vào: 110V~240V(50~60Hz) Đầu ra: 12 V với dòng điện tối đa 0.5 A
Kích thước177 x 126 x 34 mm (WxDxH)
Khối lượng 271g
Bảo hành36 tháng
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Kiểm soát và tối ưu linh hoạt với ASUSWRT
Điều khiển Mạng của Bạn từ Mọi nơi
Wi-Fi chuẩn AC siêu nhanh với Wi-Fi 256QAM™
Sử dụng Wi-Fi thế hệ thứ 5 (Wi-Fi 5G), chipset 802.11ac giúp RT-AC1200 V2 sở hữu tốc độ không dây nhanh hơn so với công nghệ N. Ở băng tần 2,4 GHz, thiết bị đạt tới 300 Mbps, trong khi đó ở băng tần 5 GHz, thiết bị có tốc độ lên tới 867 Mbps. Băng thông được nâng cấp có công suất cao hơn để giúp bạn có trải nghiệm Wi-Fi tại nhà tốt hơn. Ngày nay, máy tính bảng, máy tính bàn, bàn phím và điện thoại thông minh đều hỗ trợ Wi-Fi, đã đến lúc bạn nâng cấp chúng lên thế hệ tiếp theo để mở rộng kết nối của bạn ngay bây giờ và trong tương lai.
Kết nối băng thông kép để thưởng thức giải trí tốt hơn
Sử dụng đồng thời hai băng tần 2,4 GHz với tốc độ 300Mbps và băng tần 5 GHz với tốc độ lên đến 867Mbps, RT-AC1200 V2 có tổng tốc độ kết nối lên tới 1167Mbps, mang đến tốc độ ổn định. Thực hiện các tác vụ internet cơ bản như duyệt web và tải tệp tin bằng băng tần 2,4 GHz, đồng thời truyền phát nội dung 3D HD và các ứng dụng có yêu cầu cao khác một cách mượt mà bằng băng tần 5 GHz.