| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Other Supports | Âm thanh nổi: 115 dB; Chất lượng âm thanh HI- RES:PCM: 32-bit / 192 kHz; Hỗ trợ cổng USB, USB-C |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows® 7, Windows® 8.1, Windows® 10 |
| Đầu ra | jack 3.5mm, Optical |
| Công nghệ âm thanh | CrystalVoice, Scout Mode |
| Hệ thống loa | 7.1 |
| Đầu vào | jack 3.5mm, USB |
| Kích thước | 129 x 129 x 40,6 mm |
| Khối lượng | 330g |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sound card Creative Blaster X3 sử dụng công nghệ Super Xi-Fi tái tạo âm thanh tự nhiên trong tai nghe cho bạn cảm giác thực về không gian và khoảng cách. Với hiệu ứng không gian của Super X-Fi này, âm thanh trò chơi của bạn sẽ nghe tự nhiên đến tai bạn, thay vì nghe như âm thanh được truyền trực tiếp vào ống tai của bạn như tai nghe thông thường, vì vậy bạn có thể kéo dài phiên chơi game của mình mà không bị mỏi tai nghe.

Sound card Creative Blaster X3 có bộ khuếch đại tai nghe 600Ω có khả năng điều khiển tai nghe cấp phòng thu một cách dễ dàng. Cùng với khả năng phát lại 32-bit / 192 kHz, thưởng thức âm thanh chi tiết với độ rõ ràng và chính xác. Nhờ sức mạnh bổ sung từ amp, bạn sẽ tải được nhiều âm lượng hơn!

Creative Blaster X3 rất linh hoạt và tương thích với nhiều thiết bị! Với vô số tùy chọn kết nối, X3 được thiết kế đặc biệt để sử dụng với nhiều nền tảng - bạn sẽ tha hồ lựa chọn.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB