Mã Sản phẩm: tn54767
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 1000/100/10 Mbps |
| Cổng kết nối | 16 × 10/100 Mbps PoE RJ-45,1 × 1 Gbps SFP combo, 1 × 1 Gbps RJ45 port |
| Chuẩn kết nối | PoE: IEEE 802.3af, 802.3at |
| Nguồn | 100-240 VAC, 50/60 Hz, Max. 2.5 A |
| Băng thông chuyển mạch | 9.2 Gbps |
| MAC Address Table | 16K |
| Tính năng chính | Hỗ trợ đến truyền dẫn 300m PoE PoE, Chống sét 6 KV |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 °C đến 45 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến 85 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 5% to 95%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% to 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 335.00 mm × 44.50 mm × 226.00 mm |
| Khối lượng | 1.8 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Switch PoE HIKVISION DS-3E1318P-EI/M (18 port/ 10/100/1000 Mbps / SFP Combo) là thiết bị mạng chuyển mạch hoàn hảo dành cho những ai đang tìm kiểm giải pháp kết nối mạng toàn diện và hiệu quả. Dòng của switch này được thiết kế chắc chắn, tính năng vượt trội, hiệu suất đáng tin cậy. Đây thực sự là trợ thủ đắc lực cung cấp giải pháp mạng cho doanh nghiệp.
Switch PoE HIKVISION DS-3E1318P-EI/M sở hữu thiết kế tinh tế, khoác lên mình màu xanh huyền bí giúp dễ dàng lắp đặt và phù hợp với nhiều không gian khác nhau. Kích thước của switch nhỏ gọn chỉ 335.00 mm x 44.50 mm x 226.00 mm kết hợp với trọng lượng nhẹ chỉ 1.8kg.
Switch có thể hoạt động dưới nhiều điều kiện thời tiết khác nhau, nhiệt độ từ 0°C đến 45°C và chịu được nhiệt độ lưu trữ từ -40°C đến 85°C, đảm bảo độ bền bỉ và ổn định trong nhiều điều kiện môi trường khác nhau.

DS-3E1318P-EI/M hỗ trợ người dùng tốc độ 10/100/1000 Mbps, mang lại sự linh hoạt và tốc độ cao cho việc truyền tải dữ liệu, giúp hệ thống mạng của bạn luôn hoạt động mượt mà. Bên cạnh đó, băng thông chuyển mạch lên tới 9.2 Gbps, đảm bảo khả năng xử lý dữ liệu lớn mà không bị tắc nghẽn hay gián đoạn.

Switch PoE HIKVISION được trang bị 16 cổng PoE 10/100 Mbps RJ-45, 1 cổng SFP và cổng RJ-45 1 Gbps, cung cấp nhiều tùy chọn kết nối cho các thiết bị mạng khác nhau. Thêm vào đó, switch còn có cổng PoE, hỗ trợ chuẩn PoE IEEE 802.3af và 802.3at, đảm bảo tương thích với nhiều loại thiết bị khác nhau, từ camera IP đến điện thoại VoIP.

Switch PoE HIKVISION DS-3E1318P-EI/M có khả năng dẫn truyền PoE lên đến 300 mét, cho phép bạn dễ dàng kết nối và cấp nguồn cho những thiết bị ở khoảng cách xa. Điều này giúp nâng cao tính linh hoạt, tiện lợi cho hệ thống mạng của bạn. Điểm đặc biệt là dòng switch này còn tích hợp tính năng chống sét 6KV, đảm bảo an toàn tối đa cho hệ thống mạng trước sự biến đổi bất thường của thời tiết.
Với những tính năng và hiệu suất vượt trội, Switch PoE HIKVISION DS-3E1318P-EI/M không chỉ đáp ứng được các yêu cầu khắt khe của hệ thống mạng hiện đại mà còn mang lại sự tin cậy và hiệu quả kinh tế cho doanh nghiệp của bạn.
Mời bạn ghé ngay Thành Nhân TNC để chọn mua sản phẩm thiết bị mạng ưng ý, phù hợp với nhu cầu nhé! Hoặc liên hệ qua Hotline: 1900 6078 để được chúng tôi tư vấn thêm nhé!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Cắm và Chạy
Tốc độ: 1 Gbps
Cổng kết nối: 4 x 1 Gbps RJ-45, 1 x Power
Chuẩn kết nối: Auto-Negotiation, Auto MDI/MDIX, Half and Full Duplex
Tính năng chính: Multi-Link Operation (MLO), 4K-QAM,
Tốc độ: 5760 Mbps (5 GHz) + 11520 Mbps (6 GHz) + 1376 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 1 × 10 Gbps WAN/LAN, 1 × 10 Gbps SFP+ Combo WAN/LAN, 4 × 2.5 Gbps LAN
Anten: 8 × Anten vị trí tối ưu
Chuẩn Wifi: Wifi 7
Quy mô: ~300m² - 320m²
Tính năng chính: VLANs, DDos, Global Storm Control
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps LAN
Chuẩn kết nối: 802.3az, EEE
Tính năng chính: Ngăn chặn vòng lặp tự động
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: 802.3x Flow Control, 802.1ab LLDP, 802.1p/DSCP QoS
Chất liệu: Thép cán nguội
Kích thước: W550 x H500 x D600mm
Phân loại: Treo tường
Tính năng chính: Extend Mode, Isolation Mode, PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE+ RJ-45), 1 Gbps (RJ-45), 1 x 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE+ RJ-45, 2 x 1 Gbps RJ-45, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3 af/at
Tính năng chính: Optimization in one-click mode
Tốc độ: 866 Mbps (5 GHz) + 400 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps PoE/PoE+ RJ-45
Anten: 2.00 dBi (2.4 GHz), 2.00 dBi (5 GHz)
Chuẩn Wifi: Wifi 5
Bảo mật: WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA/WPA2-PSK
Tính năng chính: 802.3af (PoE), Energy Efficient Ethernet IEEE 802.3az
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3/u/ab/z/x/p/af
Tính năng chính: IIP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000/2500 Mbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)
Tính năng chính: IP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)