Cho Em hỏi Shop mình có dịch vụ giao hàng tận nơi không vay?
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ giao hàng tận nơi. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn61627
Tính năng: Chống sét 4kV
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 18 x 10/100 Mbps PoE LAN, 6 x 1 Gbps PoE, 2 x 1 Gbps Uplink, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: I802.af/at
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps |
| Cổng kết nối | 18 x 10/100 Mbps PoE LAN, 6 x 1 Gbps PoE, 2 x 1 Gbps Uplink, 1 x 1 Gbps SFP |
| Chuẩn kết nối | IEEE 802.af/at |
| Nguồn | AC 100 ~ 240V |
| Công suất | 400W |
| Băng thông chuyển mạch | X Gbps |
| Chế độ hoạt động | extended mode (CCTV mode) |
| MAC Address Table | 2K |
| Khoảng cách kết nối | Đang cap nhat |
| Tính năng chính | Chống sét 4kV |
| Bảo hành | 24 tháng |
Cho Em hỏi Shop mình có dịch vụ giao hàng tận nơi không vay?
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ giao hàng tận nơi. Trân trọng