Còn hàng ko ạ, báo giá giúp ạ
Dạ, có hàng sẵn anh nhé, giá bán hiện đang được giảm giá chỉ còn 5.819.000đ ạ
bảo hành bao lâu vậy shop
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nDạ sản phẩm này được bảo hành trong 36 tháng ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tn50572
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 8GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | HDMI 2.1 x 1; DisplayPort 1.4a x 3 |
| Số Nhân Xử Lý | 2560 nhân CUDA |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 |
| Nguồn | 450 W, 1 x 6-pin |
| Bus RAM | 128-bit |
| Khe cắm | 2 Slot |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express 4.0 |
| Nguồn | 550W |
| Kích thước | 200 mm x 123 mm x 38 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
VGA Card ASUS Dual GeForce RTX™ 3050 8GB GDDR6 với hai quạt công nghệ hướng trục Axial mạnh mẽ và thiết kế 2 khe cắm cho khả năng tương thích cao.

ASUS Dual GeForce RTX™ 3050 kết hợp hiệu suất nhiệt tối ưu với khả năng tương thích cao. Các giải pháp làm mát tiên tiến từ các card đồ họa hàng đầu — bao gồm hai quạt công nghệ hướng trục Axial để tối đa hóa luồng khí đến tản nhiệt — được tích hợp trong một card kích thước 2 khe dài 20 cm, cung cấp nhiều luồng khí trong không gian nhỏ hơn.
Những cải tiến này khiến ASUS Dual trở thành sự lựa chọn hoàn hảo cho những game thủ muốn có hiệu suất đồ họa mạnh trong một cấu hình nhỏ gọn.
Còn hàng ko ạ, báo giá giúp ạ
Dạ, có hàng sẵn anh nhé, giá bán hiện đang được giảm giá chỉ còn 5.819.000đ ạ
bảo hành bao lâu vậy shop
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nDạ sản phẩm này được bảo hành trong 36 tháng ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB