cần tư vấn vì đang cần nâng cấp
Chào Anh/Chị, Để được tư vấn cụ thể hơn về sản phẩm, anh/chị vui lòng để lại SĐT, em xin phép chuyển thông tin sang bộ phận tư vấn hỗ trợ mình nhanh nhất hoặc anh/chị có thể liên hệ 19006078
Mã Sản phẩm: tn50362
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Max 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 4GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | HDMI 2.0 x 1; DVI-D x 1; DisplayPort 1.4 x 1 |
| Số Nhân Xử Lý | 896 nhân CUDA |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce GTX 1650 |
| Nguồn | 300W, 1 x 6-pin |
| Bus RAM | 128-bit |
| Khe cắm | 2.3 Slot |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express 3.0 |
| Nguồn | 300W |
| Tính năng chính | OpenGL 4.6, Auto-Extreme Technology, ASUS GPU Tweak III & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver |
| Kích thước | 20.5 cm x 12.5 cm x 4.66 cm |
| Bảo hành | 36 tháng |

Mua ngay chiếc Card đồ họa này để tối ưu hóa hiệu năng cho hệ thống và tăng hiệu suất bạn nhé.
cần tư vấn vì đang cần nâng cấp
Chào Anh/Chị, Để được tư vấn cụ thể hơn về sản phẩm, anh/chị vui lòng để lại SĐT, em xin phép chuyển thông tin sang bộ phận tư vấn hỗ trợ mình nhanh nhất hoặc anh/chị có thể liên hệ 19006078
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB