Mã Sản phẩm: tn56060
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 16 GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | 2 x DisplayPort 1.4a, 2 x HDMI 2.1a |
| Số Nhân Xử Lý | 4352 nhân CUDA |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4060 Ti (16GB) |
| Nguồn | 500W, 1 x 8 pin |
| Bus RAM | 128 bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI-E 4.0 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Xung nhịp nhân | 2535 MHz up to 2565 MHz |
| Tính năng chính | DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6 |
| Kích thước | 201 mm x 120 mm x 41 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card Màn Hình Gigabyte GeForce RTX 4060 Ti WINDFORCE OC 16G (GV-N406TWF2OC-16GD) là sự lựa chọn lý tưởng cho game thủ, designer và người làm việc chuyên nghiệp yêu cầu một chiếc card đồ họa mạnh mẽ, ổn định, khả năng tương thích cao với nhiều màn hình và ứng dụng hiện đại. Sản phẩm nổi bật với hiệu năng vượt trội, công nghệ làm mát tiên tiến và khả năng xử lý đồ họa, game một cách xuất sắc.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB