Mã Sản phẩm: tn60502
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 slots |
| Chất liệu | Thép, Nhựa, Kính cường lực |
| Phân loại | Mid Tower |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type A, 1 x USB 3.2 Gen 2 x 2 Type C |
| Màu sắc | Trắng |
| Fan | Trên:3 x 120mm / 2 x 140mm; Trước: 3 x 120/ 3 x 140mm (sẵn); Sau: 1 x 120mm |
| Khe gắn ổ cứng | 2 x 3.5", 2 x 2.5" (Tối đa 6) |
| Mainboard hỗ trợ | ITX, Micro ATX, ATX (Supporting Back-connector Motherboard), E-ATX (lên đến 30.5cmx27.7cm) |
| Kích thước | 474 x 230 x 481mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Cooler Master MasterBox 600 White là mẫu case mid tower màu trắng được thiết kế dành riêng cho các hệ thống PC hiện đại, với khả năng hỗ trợ mainboard E-ATX, nhiều khe quạt, và kết nối USB Type-C tốc độ cao. Thiết kế thanh lịch kết hợp hiệu năng cao khiến đây là lựa chọn lý tưởng cho cả game thủ, nhà sáng tạo nội dung hay dân công nghệ cần một hệ thống gọn gàng, mạnh mẽ.
Lấy cảm hứng từ xu hướng setup all-white hiện đại, MasterBox 600 White mang đến vẻ ngoài tinh tế nhưng không kém phần mạnh mẽ nhờ khung thép chắc chắn, kết hợp mặt hông kính cường lực phô diễn linh kiện và ánh sáng RGB bên trong. Thiết kế đối xứng, đường cắt tinh gọn tạo cảm giác cao cấp, phù hợp với mọi không gian làm việc hay góc gaming.

Không chỉ gọn gàng, case còn hỗ trợ nhiều chuẩn bo mạch chủ:
Mainboard back-connector – giúp giấu dây gọn gàng phía sau, tối ưu thẩm mỹ và luồng gió
Với 7 khe mở rộng, người dùng có thể dễ dàng nâng cấp card đồ họa, gắn card mở rộng mà không lo giới hạn không gian.

MasterBox 600 White được thiết kế cho khả năng làm mát tối ưu:
Bạn có thể lắp radiator cho tản nhiệt nước kích thước 360mm, đáp ứng tốt cho cả hệ thống sử dụng CPU hoặc GPU hiệu suất cao.
Điểm nổi bật không thể bỏ qua là mặt trước được trang bị 3 cổng USB, bao gồm:
Tích hợp này giúp người dùng dễ dàng kết nối nhanh chóng và thuận tiện trong sử dụng hằng ngày.
Dù là mid tower, nhưng case vẫn có khả năng lắp:
Tổng cộng hỗ trợ tối đa 6 ổ đĩa – đủ cho game, đồ họa, lưu trữ ảnh/video…
Thùng máy tính Cooler Master MasterBox 600 White là sự kết hợp hài hòa giữa thiết kế trắng hiện đại, khả năng tương thích phần cứng linh hoạt, và tính năng hỗ trợ build cao cấp như USB-C, E-ATX, tản nhiệt nước. Đây là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư một vỏ case gaming cao cấp mà vẫn đảm bảo chi phí hợp lý và độ bền vượt trội.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB