Mã Sản phẩm: tn55314
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 Horizontal (hoặc 4 Vertical) |
| Chất liệu | Thép, Kính cường lực |
| Phân loại | Mid Tower |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C, 2 x USB Type-A, 1 x Audio in/out |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | 120mm (Lắp sẵn 3xx RS120 GRB fan), 140mm; (iCUE Link) |
| Khe gắn ổ cứng | 2 x Internal 3.5" Drive Bays/ 2 x Internal 2.5" Drive Bays |
| Mainboard hỗ trợ | ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Kích thước | 460 x 240 x 506mm (H x L x W) |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một case máy tính vừa phong cách, hiệu năng cao, lại giá thành hợp lý? Vậy thì Case Corsair iCUE LINK 3500X RGB Tempered Glass Black chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!
Thùng máy tính Corsair iCUE LINK 3500X RGB sở hữu thiết kế mid-tower hiện đại với tông màu đen chủ đạo, cùng mặt kính cường lực dày 4mm tạo điểm nhấn sang trọng và đẳng cấp.
Case được trang bị sẵn 3 quạt RGB 120mm hiệu ứng ánh sáng sống động, dễ dàng đồng bộ với hệ thống iCUE để mang đến cho bạn trải nghiệm tuyệt vời.

Thùng PC iCUE LINK 3500X hỗ trợ lắp đặt nhiều quạt tản nhiệt ở nhiều vị trí khác nhau, đảm bảo luồng gió lưu thông tối ưu, giúp hệ thống luôn mát mẻ trong khi hoạt động. Case cũng có khe hở rộng rãi để bạn dễ dàng lắp đặt các linh kiện cao cấp, hỗ trợ card màn hình dài lên đến 360mm.

Thùng Case Corsair iCUE LINK 3500X được trang bị đầy đủ các cổng kết nối cần thiết, bao gồm:
Giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi và tận hưởng trải nghiệm sử dụng mượt mà.
Thùng máy tính iCUE LINK 3500X tương thích với nhiều loại mainboard phổ biến trên thị trường, bao gồm ATX, Micro-ATX và Mini-ITX. Mang đến cho bạn sự linh hoạt trong việc lựa chọn linh kiện phù hợp với nhu cầu của mình.

Corsair iCUE LINK 3500X RGB Tempered Glass Black là một case máy tính tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm sự kết hợp hoàn hảo giữa phong cách, hiệu năng và giá cả.
Với thiết kế hiện đại, hiệu năng tản nhiệt tối ưu, cổng kết nối đa dạng và hỗ trợ nhiều loại mainboard, iCUE LINK 3500X chắc chắn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho bộ PC của bạn.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay Corsair iCUE LINK 3500X RGB Tempered Glass Black với mức giá ưu đãi!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: Intel
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 243.84mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 170mm x 170mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 2 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ:Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 6 x M.2, 6x Sata 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen Processors, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: INTEL Z790
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 6 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 220mm x243.84 mm
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chất liệu: Thép
Kích thước: 445mm x 285mm x 410mm
Fan: Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm, Rear: 1 x 120mm, Side:3 x 120mm / 2 x 140mm,
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Mini-DTX, Micro-ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 3.5 inch/2.5 inch (Combo)
Chất liệu: Thép
Kích thước: 471mm x 261mm x 373.8 mm (L x W x H)
Fan: Front: 2 x 120mm / 1 x 140mm, 1 x 180mm, 1 x 200mm Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / 2 x 180mm, 2 x 200mm (Fan dày≤ 25.5mm) Rear: 1x 120mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 549mm x 291mm x 581mm
Fan: Bottom: 6 x 120mm, 2 x 140mm, 2 x 180mm, 2 x 200mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX, BTF (ATX)
Khe gắn ổ cứng: 1 x HDD hoặc 2 x SSD