Cho hỏi sản phẩm ok lắm , sẽ giơi thệu cho ban mua
Xin cảm ơn quý khách đã tín nhiệm và mua hàng. Nếu cần hỗ trợ Quý khách có thể liên hệ tổng đài 1900.6078. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn61333
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 8 + 2 slots |
| Chất liệu | Khung kim loại, Kính cường lực |
| Phân loại | Full Tower |
| Cổng kết nối | USB 3.1 Type-C x 1; USB3.0 x 2; Mic x 1; Audio x 1; Power button; RGB control button |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | Front: 120mm x 2 + 120mm x 1 (sẵn COUGAR ARGB fan x 1); Top: 120mm x 3 |
| Khe gắn ổ cứng | 3.5" Drive Bay: 2; 2.5" Drive Bay: 2+2 (converted from 3.5" drive bays) |
| Mainboard hỗ trợ | Mini ITX/ Micro ATX/ ATX/ CEB |
| Kích thước | 368 x 631 x 744mm (W x H x D) |
| Hỗ trợ VGA | Chiều dài tối đa 400mm (Horizontal graphics card slots are compatible with RTX 3090/3080/3070.) |
| Hỗ trợ tản nhiệt CPU | Water Cooling Support Front: 240mm/ 120mm; Top: 360mm/ 240mm/ 120mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Case Cougar CONQUER 2 Black là mẫu thùng máy cao cấp thuộc phân khúc Full Tower, nổi bật với thiết kế độc lạ, khung kim loại chắc chắn và kính cường lực cao cấp, mang đến vẻ ngoài mạnh mẽ, ấn tượng như một “chiến hạm” thực thụ. Đây là lựa chọn lý tưởng cho game thủ và người dùng yêu thích sự khác biệt, muốn sở hữu một bộ PC vừa mạnh mẽ vừa cá tính.
Case Cougar CONQUER 2 Black (CSECR-CONQUER-2) được tạo hình với phong cách tương lai, bộ khung kim loại cứng cáp kết hợp cùng kính cường lực dày dặn, phô diễn toàn bộ linh kiện bên trong. Thiết kế khung xương hở giúp luồng khí lưu thông tối ưu, đồng thời tạo không gian lắp đặt rộng rãi, thoải mái cho các phần cứng cao cấp.

Là case Full Tower, CONQUER 2 hỗ trợ nhiều chuẩn mainboard khác nhau: Mini ITX, Micro ATX, ATX, CEB, phù hợp với cả các hệ thống cao cấp và phức tạp. Người dùng dễ dàng xây dựng cấu hình từ phổ thông đến workstation mạnh mẽ.
Hỗ trợ VGA dài tới 400mm, tương thích với các dòng card đồ họa cao cấp như RTX 3090/3080/3070.
Tản nhiệt CPU: hỗ trợ tản nhiệt nước đa dạng (Front: 240/120mm; Top: 360/240/120mm), giúp hệ thống luôn hoạt động mát mẻ.
Khe ổ cứng linh hoạt: 2 khay 3.5 inch và 4 khay 2.5 inch (2 từ khay 3.5 inch chuyển đổi), đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ.

Case trang bị sẵn 1 quạt COUGAR ARGB, hỗ trợ thêm nhiều vị trí quạt:
Người dùng có thể tùy biến hiệu ứng ánh sáng RGB rực rỡ, đồng bộ với toàn bộ hệ thống.

Cougar CONQUER 2 Black được trang bị đầy đủ cổng kết nối:
USB 3.1 Type-C x 1, USB 3.0 x 2, Mic, Audio, nút nguồn và nút điều khiển RGB.
Đem lại sự tiện lợi tối đa khi kết nối các thiết bị ngoại vi và điều chỉnh hệ thống ánh sáng.
Case Cougar CONQUER 2 Black không chỉ là thùng máy PC thông thường mà còn là một “tác phẩm nghệ thuật” với thiết kế đột phá, không gian rộng rãi và khả năng hỗ trợ phần cứng mạnh mẽ. Nếu bạn đang tìm một case Full Tower cao cấp để thể hiện cá tính và tối ưu hiệu năng hệ thống, CONQUER 2 chính là lựa chọn không thể bỏ qua.
Cho hỏi sản phẩm ok lắm , sẽ giơi thệu cho ban mua
Xin cảm ơn quý khách đã tín nhiệm và mua hàng. Nếu cần hỗ trợ Quý khách có thể liên hệ tổng đài 1900.6078. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB