Giao hàng nhanh chóng
Dạ, cảm ơn Anh/Chị đã quan tâm sản phẩm ạ.
\n\n\n\nTrân trọng!
\n\nMã Sản phẩm: tnd7558
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 10/100 Mbps |
| Cổng kết nối | 8 x 10/100 Mbps LAN RJ-45 |
| Màu sắc | Trắng |
| Đèn LED báo hiệu | Tín hiệu mỗi cổng |
| Chuẩn kết nối | 802.3x Flow Control |
| Nguồn | DC: 5V, 0.55A, 0.55 W - 1.55 W (Max) |
| Băng thông chuyển mạch | 1.6 Gbps |
| MAC Address Table | 2K |
| Tính năng chính | 802.3az Ethernet tiết kiệm năng lượng |
| Độ ẩm hoạt động | 10% ~ 90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% to 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 131 mm x 54 mm x 21 mm |
| Khối lượng | 742 g |
| Bảo hành | 36 tháng (thiết bị), 12 tháng (adapter) |
Hỗ trợ mạng tốc độ cao - Hiệu suất cao - Thiết kế hợp lý
Thiết bị Switch DES-1008C 10/100 Mbps là các giải pháp chuyển mạch mạng tiết kiệm, mở rộng cho SOHO và các doanh nghiệp vừa và nhỏ muốn hưởng lợi từ băng thông tăng lên của Fast Ethernet. Cung cấp 8 cổng 10/100 Mbps cho phép bạn dễ dàng mở rộng mạng và cung cấp một cách nhanh chóng để nâng cấp mạng của bạn để kết nối nhanh.
![]()
Mạng nhanh, Dễ dàng sử dụng
Với tốc độ truyền dữ liệu lên đến 200 Mbps ở chế độ song song toàn bộ, các thiết bị chuyển mạch này là lý tưởng để truyền tệp nhanh, chơi game trực tuyến và phương tiện truyền thông trơn tru. Chúng có các cổng Ethernet dễ tiếp cận với các chỉ báo LED trên mỗi cổng để dễ dàng phân biệt trạng thái liên kết. Tự động MDI / MDIX chéo làm cho kết nối luôn luôn ổn định; chỉ cần cắm cáp của bạn và bạn đã sẵn sàng để sử dụng.
![]()
Tiết kiệm năng lượng
DES-1008C thực hiện Ethernet hiệu quả năng lượng 802.3az, tiết kiệm năng lượng và giảm nhiệt tự động mà không phải hy sinh hiệu suất hoặc chức năng. Bộ chuyển mạch có thể phát hiện khi một máy tính kết nối bị tắt hoặc khi không có lưu lượng Ethernet, và sẽ đặt cổng ở chế độ chờ, tiết kiệm một lượng điện đáng kể. Thêm vào đó, công tắc này tối ưu hóa việc sử dụng điện cho mỗi cổng cho chiều dài cáp nối với nó, chỉ sử dụng điện năng nhiều như yêu cầu. Cả hai tính năng này làm việc cùng nhau để giúp bạn tiết kiệm năng lượng tự động.
![]()
Cài đặt Plug and Play đáng tin cậy
DES-1008C là thiết bị Plug-and-Play không yêu cầu cấu hình nên thiết lập đơn giản và không phức tạp, và bạn có thể dễ dàng kết nối nhiều máy tính, chia sẻ tệp, âm nhạc và video qua mạng gia đình hoặc văn phòng nhỏ hoặc thậm chí tạo một môi trường chơi game nhiều người chơi. Điều khiển luồng 802.3x trên mỗi cổng giảm thiểu các gói bị giảm xuống khi bộ đệm nhận được của cổng đầy, tạo cho bạn một kết nối đáng tin cậy hơn cho tất cả các thiết bị được kết nối của bạn.
![]()
Giao hàng nhanh chóng
Dạ, cảm ơn Anh/Chị đã quan tâm sản phẩm ạ.
\n\n\n\nTrân trọng!
\n\nSản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Cắm và Chạy
Tốc độ: 1 Gbps
Cổng kết nối: 4 x 1 Gbps RJ-45, 1 x Power
Chuẩn kết nối: Auto-Negotiation, Auto MDI/MDIX, Half and Full Duplex
Tính năng chính: Multi-Link Operation (MLO), 4K-QAM,
Tốc độ: 5760 Mbps (5 GHz) + 11520 Mbps (6 GHz) + 1376 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 1 × 10 Gbps WAN/LAN, 1 × 10 Gbps SFP+ Combo WAN/LAN, 4 × 2.5 Gbps LAN
Anten: 8 × Anten vị trí tối ưu
Chuẩn Wifi: Wifi 7
Quy mô: ~300m² - 320m²
Tính năng chính: VLANs, DDos, Global Storm Control
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps LAN
Chuẩn kết nối: 802.3az, EEE
Tính năng chính: Ngăn chặn vòng lặp tự động
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: 802.3x Flow Control, 802.1ab LLDP, 802.1p/DSCP QoS
Chất liệu: Thép cán nguội
Kích thước: W550 x H500 x D600mm
Phân loại: Treo tường
Tính năng chính: Extend Mode, Isolation Mode, PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE+ RJ-45), 1 Gbps (RJ-45), 1 x 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE+ RJ-45, 2 x 1 Gbps RJ-45, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3 af/at
Tính năng chính: Optimization in one-click mode
Tốc độ: 866 Mbps (5 GHz) + 400 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps PoE/PoE+ RJ-45
Anten: 2.00 dBi (2.4 GHz), 2.00 dBi (5 GHz)
Chuẩn Wifi: Wifi 5
Bảo mật: WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA/WPA2-PSK
Tính năng chính: 802.3af (PoE), Energy Efficient Ethernet IEEE 802.3az
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3/u/ab/z/x/p/af
Tính năng chính: IIP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000/2500 Mbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)
Tính năng chính: IP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)