Mã Sản phẩm: tnm5575
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560x1440 |
| Thời gian phản hồi | 1ms MPRT |
| Size | 27 inch |
| Giao tiếp | Signal Input : HDMI(v2.0) x2, DisplayPort 1.2 Earphone jack : 3.5mm Mini-Jack USB upstream : USB3.0 Type-B x1 USB downstream : USB3.0 Type-A x2 |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Số màu hiển thị | 16.7M |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Độ sáng | 450 cd/㎡ |
| Treo tường | 100x100mm |
| Curved Panel | 1500R |
| Tấm nền | VA |
| Kích thước | 619.45 x 375.8 x 115.1 mm |
| Khối lượng | 6.2 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình Cong Asus ROG Strix XG27WQ có công nghệ ASUS Extreme Low Motion Blur, đạt được 1ms MPRT để loại bỏ hiện tượng nhòe và chuyển động mờ, và làm cho các vật thể chuyển động trông sắc nét hơn, do đó trò chơi trở nên mượt mà và nhạy hơn. Tính năng bảng điều khiển cong WQHD (2560 x 1440) mang lại không gian màn hình trên màn hình nhiều hơn 77% so với màn hình Full HD (1920 x 1080) tiêu chuẩn. Ngoài ra, cung cấp tỷ lệ tương phản 3.000: 1 đáng kinh ngạc.
![]()
AMD FreeSync ™ Premium Pro Technology cung cấp trải nghiệm chơi trò chơi HDR thực sự: sự kết hợp giữa chơi game mượt mà ở hiệu suất cao nhất và hình ảnh dải động cao đặc biệt trong khi vẫn duy trì độ trễ thấp. Bạn sẽ trải nghiệm hình ảnh chơi game tuyệt vời, mang lại cho bạn ưu thế trong các game bắn súng góc nhìn thứ nhất, đua xe, chiến lược thời gian thực và các tựa game thể thao.
![]()
Màn hình Cong Asus ROG Strix XG27WQ sở hữu công nghệ chiếu sáng độc quyền ASUS Aura Sync, cung cấp ánh sáng xung quanh kết hợp dải màu rộng hơn với gam màu DCI-P3 92% tiêu chuẩn điện ảnh và 125% sRGB có thể được đồng bộ hóa với các thành phần và thiết bị ngoại vi hỗ trợ Aura khác
![]()
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz