Mã Sản phẩm: tn52559
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-12700 up to 4.9GHz, 25MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP có dây |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x HDMI, 1 x VGA, 1 x RJ-45 |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.5cm x 30.3cm x 33.7cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 4.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pro Tower 280 G9 I7 (9H9C2PT) là sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ và thiết kế đẳng cấp, đáp ứng đầy đủ nhu cầu công việc và giải trí của bạn. Với hệ điều hành Windows 11 Home Single Language tích hợp, máy đưa đến trải nghiệm người dùng tinh tế và hiện đại.
Máy bộ hp pro tower 280 g9 này được trang bị CPU Intel Core i7-12700, với tốc độ lên đến 4.9GHz và bộ nhớ cache 25MB, mang đến sức mạnh xử lý vượt trội cho các tác vụ đa nhiệm và ứng dụng nặng.

Với 16GB DDR4 3200Mhz RAM (1 x 16GB), cung cấp tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh chóng và khả năng xử lý đồng thời các ứng dụng lớn mà không gặp trở ngại.
Ổ cứng SSD PCIe NVMe M.2 512GB không chỉ cung cấp không gian lưu trữ rộng lớn mà còn tăng tốc độ đọc/ghi dữ liệu, giúp máy bộ hp 280 pro g9 khởi động và chạy ứng dụng nhanh chóng.
Với card đồ họa tích hợp Intel UHD Graphics 770, máy tính để bàn hp pro tower 280 g9 này mang lại chất lượng hình ảnh sắc nét và mượt mà cho trải nghiệm giải trí tốt nhất.
Cổng kết nối đa dạng bao gồm 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x HDMI, 1 x VGA, 1 x RJ-45, hp pro 280 g9 đảm bảo bạn có thể kết nối với nhiều thiết bị và màn hình khác nhau.

Với Wi-Fi 802.11a/b/g/n/ac (2x2) và Bluetooth 5 tích hợp, máy bộ pro tower 280 g9 này giúp bạn duyệt web, truyền tải dữ liệu và kết nối không dây một cách thuận tiện.
Máy bộ HP Pro Tower 280 G9 I7 (9H9C2PT) là lựa chọn lý tưởng cho những người đòi hỏi sự linh hoạt, hiệu suất và độ ổn định trong mọi tình huống công việc và giải trí.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics