sp rất đẹp, giá ổn định
Dạ, Thành Nhân rất cảm ơn Quý khách đã ủng hộ sản phẩm công ty ạ
Sản phẩm tốt.uy tín chất lượng
Dạ, Thành Nhân cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm của Công ty ạ.
Mã Sản phẩm: tnm5422
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 @ 60Hz – VGA 1920 x 1080 @ 144Hz – HDMI 1.4, DisplayPort 2.0 |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 31.5" VA CURVED |
| Độ tương phản | 3000:1 (Typical) |
| Cổng kết nối | VGA x 1, DVI-Dual x 1, HDMI1.4 x 1, DP1.2 x 1 |
| Nguồn | 20V DC, 3.25A |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Treo tường | 100 x 100mm |
| Kích thước | 527 (H) x 712.7 (W) x 242.9 (D) |
| Khối lượng | 7.7kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình Gaming 31.5” AGON AG322FCX1 sở hữu độ phân giải Full HD (1920 x 1080) được tảo ra để chiến đấu trong những trận chiến game đỉnh cao và nghẹt thở. Màn hình sở hữu tần số quét 144Hz, công nghệ AMD FreeSync và tốc độ phản hồi 1ms cho phép các game thủ trải nghiệm tựa game đỉnh cao với không một chút giật lag hay xé hình.

Sở hữu thiết kế đường cong cùng gam màu 102% NTSC CIE 1976, trải nghiệm mà màn hình đem lại sẽ cực kỳ ấn tượng.

Màn hình còn được tính hợp các tính năng gaming (Shadow Control và Game Color giúp tối ưu hóa màu sắc, hình ảnh trong game), Chế độ Low Blue Mode và Flicker Free sẽ giúp bảo vệ đôi mắt của bạn, Scence Light sẽ cho bạn tùy chỉnh ánh sáng – tạo nên một không gian choáng ngợp và ấn tượng.
sp rất đẹp, giá ổn định
Dạ, Thành Nhân rất cảm ơn Quý khách đã ủng hộ sản phẩm công ty ạ
Sản phẩm tốt.uy tín chất lượng
Dạ, Thành Nhân cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm của Công ty ạ.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz