sản phẩm đẹp dùng ổn đáng đồng tiền
Dạ, cảm ơn Anh/Chị đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tnm5643
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2,560 x 1,440 (16:9) |
| Thời gian phản hồi | 1ms(GtG) |
| Size | 32" VA |
| Cổng kết nối | 2x Display Port 1.4, 1xHDMI, 2xUSB 3.0 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm Cable DisplayPort |
| Số màu hiển thị | Max 1.07 tỉ màu |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Độ sáng | 300cd/m2 |
| Curved Panel | 1000R |
| Tần số quét | Max 240Hz |
| Kích thước | 710.1 x 594.5 x 305.9 mm |
| Khối lượng | 8.2 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Cảm nhận tuyệt tác thiết kế từ tương lai khi kết hợp giữa vẻ ngoài đen nhám mạnh mẽ, nổi bật cùng lõi chiếu sáng chuyển màu thời thượng.
Công nghệ màn hình cong đỉnh cao mới từ Samsung, với độ cong 1000R hoàn hảo với tầm nhìn mắt người, giúp bao quát trọn vẹn mọi hình ảnh để bạn không bỏ lỡ bất kỳ chi tiết nào trong trận đấu.
Cảm nhận rõ sự kịch tính đến nghẹt thở trong mỗi trận đấu bạn tham gia với màn hình cong 1000R lý tưởng. Nhanh chóng nắm bắt tình hình, làm chủ thế trận với tầm nhìn được mở rộng tối ưu cùng hình ảnh hiển thị sắc nét đến không ngờ.

Công nghệ HDR600 tăng cường tối ưu độ tương phản cho sắc đen thêm sâu thẳm và sắc trắng thêm thuần khiết. Làm sáng và nổi bật mọi chi tiết ngay cả trong khung hình tối nhất, cho bạn nhìn rõ đối thủ để sẵn sàng hạ gục và dẫn đầu màn game.
Trải nghiệm chân thực hơn bao giờ hết. Với mật độ điểm ảnh gấp 1.7 lần so với Full HD, độ phân giải WQHD mang đến hình ảnh hiển thị cực kỳ chi tiết và sắc nét. Mở rộng không gian màn hình, nâng tầm chất lượng nội dung cho những pha hành động hoàn hảo.
.jpg)
Sẵn sàng chinh chiến, hạ gục đối thủ với tốc độ chuẩn xác. Tần số quét siêu tốc 240Hz RapidCurve hạn chế tối đa tình trạng giựt hình, mang đến những chuyển động chiến đấu mượt mà. Luôn nắm bắt tình thế trong tích tắc nhờ tốc độ phản hồi 1ms, chuyển động chuột chính xác và khung hình rõ nét, không có hiện tượng bóng mờ từ màn hình gaming Samsung.
.jpg)
Tái tạo hoàn hảo từng chuyển động, khiến mọi màn game liền mạch ấn tượng. Công nghệ G-Sync đồng bộ hóa hình ảnh giữa GPU và bảng điều khiển, loại bỏ hiệu quả tình trạng xé hình, lặp hình và giựt hình thường thấy. Tăng cường lợi thế cạnh tranh, nhanh chóng giành chiến thắng với công nghệ AMD FreeSync Premium Pro giúp ổn định các khung hình phức tạp nhất.
sản phẩm đẹp dùng ổn đáng đồng tiền
Dạ, cảm ơn Anh/Chị đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz