Màn hình LCD Asus TUF Gaming VG27AQ5A 27 inch QHD IPS là chiếc màn hình lý tưởng dành cho các game thủ muốn chinh phục mọi tựa game tốc độ cao mà vẫn giữ được chất lượng hình ảnh sắc nét. Sở hữu tần số quét 210Hz, độ phân giải QHD (2K) cùng các công nghệ chuyên biệt cho chơi game, sản phẩm là lựa chọn mạnh mẽ trong phân khúc màn hình gaming tầm trung – cao cấp.
Với tần số quét lên đến 210Hz, màn hình mang lại trải nghiệm chơi game cực kỳ mượt mà, giảm thiểu hiện tượng xé hình hay giật khung hình. Thời gian phản hồi chỉ 1ms, lý tưởng cho các tựa game FPS, MOBA, đua xe hay hành động tốc độ cao, nơi từng mili-giây đều có thể quyết định thắng bại.
Màn hình kích thước 27 inch với độ phân giải 2560 x 1440 (QHD) mang lại độ chi tiết cao hơn Full HD, giúp hình ảnh hiển thị rõ ràng, sắc nét và chân thực hơn, từ đó nâng tầm trải nghiệm trong game cũng như khi giải trí, làm việc.
Trang bị đầy đủ các cổng kết nối hiện đại:
Màn hình sở hữu tông màu đen mạnh mẽ, thiết kế viền mỏng, chân đế vững chắc và phong cách gaming hầm hố đặc trưng của dòng Asus TUF. Kèm theo là 2 loa tích hợp 2W, đủ dùng cho các tác vụ giải trí cơ bản mà không cần thêm loa ngoài.
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc màn hình QHD 27 inch, có tần số quét siêu cao 210Hz, hình ảnh mượt mà, màu sắc rực rỡ và hỗ trợ các công nghệ chơi game hiện đại – thì Asus TUF Gaming VG27AQ5A là lựa chọn đáng đầu tư trong tầm giá.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 23.8 inch
Độ sáng: 250 nits
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: QD-OLED
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: VA
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Thời gian phản hồi: 14ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 27 inch
Tấm nền: IPS, Anti-glare
Tần số quét: 144Hz
Size: 27 inch
Độ sáng: 350 cd/m2
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ sáng: 350 cd/m2
Tần số quét: 120Hz