Mã Sản phẩm: tn49208
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 4ms |
| Size | 21.5" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 1, VGA x1, jack audio 3.5 x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 2.3 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Viewsonic VA2209-H giúp cải thiện khả năng làm việc nhóm với tỷ lệ tương phản cao, độ sáng nhất quán và chất lượng hình ảnh ổn định từ mọi góc nhìn với công nghệ tấm nền IPS.

Màn hình LCD Viewsonic VA2209-H sở hữu độ phân giải Full HD 1920x1080, mang đến chất lượng hiển thị cao trên từng pixel. Bên cạnh đó, màn hình tích hợp tính năng Adaptive Sync hỗ trợ tần số quét lên đến 75 Hertz nhằm tránh hiện tượng xé hình.

Màn hình LCD Viewsonic VA2209-H sở hữu công nghệ Khử nhấp nháy và Bộ lọc ánh sáng xanh giúp loại bỏ mỏi mắt khi sử dụng lâu dài. Ngoài ra, chế độ Eco-Mode tiêu thụ ít năng lượng hơn, giảm lượng khí thải carbon hơn và giảm chi phí tiêu thụ.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 26.5 inch
Độ phân giải: 2560x1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 200cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 240Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560x1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350cd/㎡
Thời gian phản hồi: 1ms(GTG), 0.3ms(min)
Tần số quét: 255Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350cd/㎡
Thời gian phản hồi: 1ms(GTG), 0.3ms(min)
Tần số quét: 320Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400cd/㎡
Thời gian phản hồi: 1ms(GTG), 0.3ms(min)
Tần số quét: 80Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz