Màn hình thiết kế đẹp. Chơi game rất mượt mà
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Mã Sản phẩm: tnm6423
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 3440 x 1440 |
| Size | 34 Inch IPS |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 2, USB-C x 1, cổng màn hình x 1, USB Downstream x 2 (3.0), Headphone out |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm cable HDMI, USB Type C |
| Số màu hiển thị | 1.07B |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Treo tường | 100 x 100 mm |
| Kích thước | 814 x 569.5 x 250.8 mm |
| Khối lượng | 8.0kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chân đế tiện dụng với một cú nhấp chuột dễ dàng lắp đặt, thiết kế 3 cạnh hầu như không viền và chân đế có thể được điều chỉnh để thay đổi độ nghiêng và chiều cao của màn hình cho phép bạn tạo ra một môi trường làm việc tối ưu.
.jpg)
Màn hình UltraWide™ QHD (độ phân giải 3440x1440, tỷ lệ màn ảnh 21:9) rất phù hợp để làm việc. Đặc điểm này cho phép theo dõi nhiều cảnh quay để chỉnh sửa video và có thể hiển thị vô số trình bổ trợ âm thanh và hiệu ứng cùng lúc trong khi làm việc.
Để thể hiện đầy đủ hơn tầm nhìn của nhà sáng tạo nội dung, màn hình này tương thích với dải động cao HDR10 theo tiêu chuẩn ngành, hỗ trợ các mức độ màu và độ sáng nhất định vượt xa tính năng của các màn hình thông thường.
.jpg)
Hỗ trợ USB Type-C™ cho phép sạc pin cho những máy tính xách tay mới nhất lên tới 60W, chuyển dữ liệu và kết nối màn hình nhanh
Màn hình thiết kế đẹp. Chơi game rất mượt mà
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz