| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-10210U 1.60 GHz, 6MB |
| RAM | 8GB (1 x 8 GB) DDR4-2666 SDRAM (2 slot) max 32GB |
| Ổ cứng | 1TB 7200 rpm SATA HDD |
| Màn hình | 21.5" IPS Full HD ( 1920 x 1080 ) 60Hz , không cảm ứng |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVD-RW |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Bluetooth | Bluetooth® 4.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | 5 MP pull-up webcam with integrated dual array digital microphone, maximum resolution of 2592 x 1944 |
| Âm thanh | Realtek ALC3247 codec, high performance internal speaker, combo microphone/headphone jack, line-in and line-out rear ports (3.5 mm) |
| Cổng kết nối | 2 USB 2.0; 2 USB 3.2 Gen 1,: 1 HDMI-out 1.4, 1 3-in-1 SD card reader |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Số cổng lưu trữ tối đa | 1 x M.2 NVMe , 1 x 2.5" SATA |
| Kích thước | 5,7 kg |
| Khối lượng | 49,03 x 38,07 x 20,45 cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ AIO HP 200 Pro G4 2J893PA có kiểu dáng đẹp, thiết kế chuyên nghiệp, nhỏ gọn chuyên dụng cho làm việc, công nghệ xử lí linh hoạt và mạnh mẽ.

Với màn hình 3 cạnh tràn viền thời trang cùng chân đế ngôi sao, máy bộ All in one HP 200 Pro G4 2J893PA16 giúp giải phóng không gian làm việc của bạn.

Chip bảo mật của máy được tích hợp Trusted Platform Module (TPM) cung cấp các khóa mã hóa dựa trên phần cứng giúp bảo vệ dữ liệu, email và thông tin người dùng của bạn một cách tốt nhất.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics