Mã Sản phẩm: tn64621
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-14400 2.5GHz up to 4.7GHz, 20MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600 MT/s |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | Intel WGI219V 10/100/1000 Mbps, non-vPro |
| Bluetooth | 5.4 |
| Phân loại | Mini tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, VGA |
| Cổng kết nối | Trước: 1 x Headphone, 1 x 3.5mm combo audio jack, 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-A Sau: 1 x RJ45 Gigabit Ethernet, 1 x HDMI 1.4, 1 x VGA Port, 1 x 7.1 channel audio (microphone, line-out, Line-in), 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.50cm x 29.60cm x 34.70cm (WxDxH) |
| Khối lượng | 6 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core i7-13700
RAM: 32 GB DDR5
Ổ cứng: 512GB SSD + 1TB HDD
VGA: NVIDIA RTX A4000
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770