Mã Sản phẩm: tnm8179
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-10700 2.9 GHz/ 4.8 GHz, 16MB |
| RAM | 16 GB DDR4-2933 MHz RAM (2 x 8 GB) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Màn hình | 23.8" diagonal, FHD (1920 x 1080), touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | AMD Radeon RX 5300M Graphics 3GB GDDR6 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột cổng có dây kết nối bằng cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6 AX201 |
| Bluetooth | 5.0 |
| Webcam | 5 MP FHD IR pop-up camera (front-facing), 5 MP camera for face authentication with Windows Hello with integrated dual array digital microphone (rear-facing) |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | 1 PCIe M.2 2230 slot for WLAN and 2 PCIe M.2 2230/2280 slot for storage |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 53.97 x 54.11 x 23.69 cm |
| Khối lượng | 10.36 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ All in one HP EliteOne 800 G6 thu hút người dùng bởi thiết kế tuyệt đẹp và chuyên nghiệp nhờ thiết kế không viền siêu mỏng, sắc sảo. Dòng máy này vượt lên sự kỳ vọng của doanh nghiệp về những gì AiO có thể làm với hiệu suất, bảo mật, giải pháp không thỏa hiệp cho những người đang ở tuyến đầu kinh doanh.

Máy bộ All in one HP EliteOne 800 G6 thiết kế văn phòng doanh nghiệp bởi cấu hình mỏng và thiết kế tinh vi, thoải mái tùy chọn các tính năng chuyên nghiệp như giảm ánh sáng xanh dương, chống lóa màn hình, 3 cạnh không viền và chân đế hỗ trợ ngàm Vesa để tùy biến không gian làm việc.

Webcam IR dạng trượt kết hợp tùy chọn bảo mật vân tay giúp đăng nhập nhanh và tiện lợi nhờ Windows Hello. Bộ công cụ an ninh đa tầng gồm BIOS, OS và sau OS bảo vệ doanh nghiệp trước các nguồn thông tin, dữ liệu xấu độc

Loa Stereo công suất lớn được tinh chỉnh bởi Bang & Olufsen cho âm lượng lớn, rõ nét và sống động kết hợp màn hình Full HD 3 cạnh không viền đem lại trải nghiệm tuyệt vời. Kết nối Wifi AX siêu tốc chia sẻ dữ liệu cực nhanh.
Máy có cổng USB-C 10Gbps và HDMI 2.0 thời thượng tương thích với những thiết bị công nghệ mới nhất.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics