Mã Sản phẩm: tn65013
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7 14700 (20C/28T/ 2.1 GHz - 5.4 GHz/ 33MB/ 1700) |
| RAM | 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen3 NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím Dell KB216 + Chuột Dell MS116 |
| Wifi | Wifi 6 |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 Ethernet Port (1Gbps) |
| Bluetooth | Không |
| Phân loại | Slim |
| Cổng xuất hình | DisplayPort 1.4, HDMI 2.1 |
| Cổng kết nối | Trước: 1 x Global Headset Jack, 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Type-C Sau: 1 x DisplayPort 1.4, 1 x HDMI 2.1, 2 x USB 3.2 Type-A, 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x RJ45 Ethernet Port (1Gbps) |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 303.5 mm x 95 mm x 293 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 4.75 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics