Mã Sản phẩm: tn64972
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 5 235, 3.4 GHz up to 5.0 GHz, 24 MB cache |
| RAM | 16 GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD, hỗ trợ 1 x M.2 22230, 2 x M.2 2280 |
| VGA | Integrated Intel® Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây HP |
| Wifi | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45, Integrated Intel® I219-LM GbE |
| Bluetooth | v5.3 |
| Phân loại | SFF |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 2.1, 1 x DisplayPort™ 2.1 |
| Cổng kết nối | Front: 1 x USB Type-C® 10Gbps signaling rate, 3 x USB Type-A 10Gbps signaling rate, 1 x headphone/microphone combo. Rear: 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 x audio-out, 1 x power connector; 3 x USB Type-A 480Mbps signaling rate |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 30.3 cm x 30.8 cm x 10 cm |
| Khối lượng | 4.55 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |