| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Pentium Gold G6400 4.00 GHz, 4MB |
| RAM | 1 x 4GB DDR4/ 3200MHz (2 slots) |
| Ổ cứng | 1TB SATA3 (7200 rpm) 3.5” |
| VGA | Intel UHD Graphics 610 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVD-RW |
| Khe cắm mở rộng | 1 x PCIe X1 ; 1 x PCIe X16 |
| Wifi | 802.11 ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng kết nối | 4 x USB 3.1 Gen 1 Type-A, 1 x Headphone/Microphone combo audio jack ; 4 x USB 2.0 Type-A, 1 x HDMI, 1 x VGA, 1 x COM port, 1 x Audio line-out, 1 x Audio line-in, SD-card reader (SD/SDHC/SDXC) |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | 3 x SATA ; 1 x M.2 2230 (with WLAN) ; 1 x SSD PCIe (M.2 2280) |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 9.5 x 30.3 x 27 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 4.04 kg |
HP 280 Pro G5 SFF phù hợp với mọi không gian làm việc từ nhà cho tới văn phòng, cung cấp hiệu năng mạnh mẽ để giải quyết công việc hằng ngày

HP 280 Pro G5 giúp tối ưu hóa hiệu suất hệ thống với bộ xử lý mạnh mẽ, xử lý đa nhiệm nhiều tác vụ cùng lúc trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết.

Với các cổng giao tiếp đa dạng, giúp dễ dàng kết nối các thiết bị ngoại vi để người dùng dễ dàng sử dụng

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics