| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Pentium Gold G5420 3.80 GHz,4MB |
| RAM | 4GB DDR4 |
| Ổ cứng | 500GB |
| Màn hình | Option |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Keyboard | USB |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP 390-0011d 6DV56AA hướng tới những người sử dụng máy tính cho các ứng dụng văn phòng, giải trí và các tác vụ hàng ngày khác. Phần vỏ được làm hoàn toàn bằng màu đen, đem lại cảm giác chắc chắn và đơn giản

Máy bộ HP 390-0011d 6DV56AA được trang bị bộ vi xử lý Intel Pentium Gold G5420 3.80 GHz,4MB, RAM 4GB giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng, mượt mà. Ổ cứng 500GB để bạn thoải mái lưu trữ dữ liệu

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics