Tư vấn mình nha
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn sản phẩm kĩ hơn cho bạn ạ.\n\nTrân trọng!\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 9400 2.9 GHz, 9MB |
| RAM | 4GB (1x4GB) DDR4-2666 |
| Ổ cứng | 1TB 7200RPM |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVD |
| Khe cắm mở rộng | 1 M.2 2230; 1 PCI; 1 PCIe x16; 2 PCIe x1 |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11a/b/g/n |
| Âm thanh | Realtek ALC3601 codec, combo microphone/headphone jack, line-in and line-out rear ports (3.5 mm), HD audio, optional speaker |
| Cổng kết nối | 1 audio-in; 1 audio-out; 1 HDMI 1.4; 1 power connector; 1 RJ-45; 1 VGA; 4 USB 2.0 |
| OS | Free Dos |
| Kích thước | 13.6 x 26.18 x 31 cm |
| Khối lượng | 4.32 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sở hữu thiết kế hiện đại, cứng cáp, màu đen tinh tế góp phần làm cho căn phòng của bạn thêm nét nổi bật. Với thiết kế nhỏ gọn giúp tiết kiệm không gian làm viêc, học tập và nhà riêng của bạn.

Được trang bị bộ vi xử lý Intel thế hệ mới cùng dung lượng RAM DDR4, hỗ trợ tốt các công việc văn phòng và truy cập internet. Khả năng xử lý đồ họa của Máy bộ HP Desktop Pro G3 9GF28PA cũng được tăng cường với card đồ họa tích hợp Intel UHD Graphics, cho khả năng chạy tốt và ổn định các phần mềm đồ họa cũng như đáp ứng nhu cầu giải trí của người dùng.

Tư vấn mình nha
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn sản phẩm kĩ hơn cho bạn ạ.\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770