| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7 9700 3.00 GHz,12MB |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | 1TB HDD 7200RPM |
| Màn hình | 23.8" FHD Touch |
| VGA | RADEON RX 560 4GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVD-RW |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Kích thước | 53.96 x 18.02 x 46.77 cm |
| Khối lượng | 8.73 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
HP EliteOne 800G5 đem lại ấn tượng ngay từ cái nhìn bên ngoài bởi thiết kế màn hình viền mỏng, tạo điểm nhấn khi sử dụng trong những văn phòng hiện đại.
.jpg)
Máy được trang bị cấu hình mạnh mẽ với bộ vi xử lý CPU Intel Core i7 9700 3.00 GHz,12MB, RAM 8GB giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng, mượt mà

Ngoài ra HP EliteOne 800G5 cũng được trang bị đầy đủ các cổng kết nối để chia sẽ dữ liệu
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics