Mã Sản phẩm: tnm3735
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3 9100T 3.10 GHz, 6MB |
| RAM | 4GB DDR4 |
| Ổ cứng | 1TB |
| Màn hình | 20.0"HD |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVD-RW |
| Khe cắm mở rộng | 1 x SD card slot |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11ac |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 489.1 x 51.3 x 324 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
AIO HP ProOne 400 G5 gây cảm tình ngay từ lần tiếp xúc đầu tiên nhờ kiểu dáng hiện đại, bắt mắt, phần viền màn hình mỏng tang, tấm nền tràn sát ra khung. Dải loa nổi bật, chiếm phần lớn diện tích của cạnh dưới hứa hẹn mang tới âm thanh chất lượng. Không chỉ nhỏ gọn, sản phẩm này còn có được sự hoàn thiện tỉ mỉ trong thiết kế, sự tiện dụng đến từ những chiếc chân đế khác nhau còn giúp cho máy có khả năng hỗ trợ tối đa cho từng công việc của người dùng, đúng tiêu chí của một chiếc máy tính đa năng (All in One).

HP ProOne 400 G5 sở hữu màn hình máy tính kích thước 20.0 inch mang đến hình ảnh chất lượng cao, màu sắc trung thực giúp bạn đắm mình vào những thước phim, hay những tựa game giải trí tuyệt vời.

Máy bộ HP ProOne 400 G5 có nhiều mức cấu hình khác nhau để đáp ứng nhu cầu người dùng, nhưng nhìn chung máy có thể xử lý mượt mà và trơn tru tất cả các tác vụ từ cơ bản như các phần mềm văn phòng, duyệt web,… đến giải trí với những bộ phim độ phân giải cao trên Youtube hay chiến những tựa game online ở mức đồ họa trung bình mà hầu như không có hiện tượng lag, giật xảy ra.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics