Mã Sản phẩm: tn50931
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Realtek RTD1619B |
| Giao tiếp | USB 3.2 Gen 1 x 3; LAN RJ-45 1 GbE x 1 |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 2 GB DDR4 non-ECC |
| Drive Type | 3.5" SATA HDD , Ổ SSD SATA 2,5" |
| Drive Bays | 2 |
| Maximum Internal Raw Capacity | Đang cập nhật |
| Kích thước | 165 mm x 108 mm x 232.7 mm |
| Khối lượng | 1.28 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Ổ cứng mạng NAS Synology DS223 là một giải pháp lưu trữ mạng đa bay (2 bay) của Synology, được thiết kế cho gia đình và doanh nghiệp nhỏ.
Hợp nhất các tập tin từ nhiều nguồn khác nhau vào đám mây riêng tư. Thiết bị NAS DS223 đảm bảo quy trình đơn giản và cung cấp mọi công cụ bạn cần để bảo vệ dữ liệu an toàn, đúng trật tự.

Truy cập tập tin từ PC, Mac, Linux, Chromebook, Android, iOS hoặc bất kỳ thiết bị nào có trang bị trình duyệt. Đảm bảo dữ liệu ở chế độ riêng tư hoặc dễ dàng chia sẻ dữ liệu đó bằng liên kết an toàn.
Synology DiskStation Manager (DSM), hệ điều hành mang đến sức mạnh cho DS223, tận dụng hệ thống tập tin Btrfs hiệu quả để tránh tình trạng hư hỏng dữ liệu và khôi phục mọi thay đổi dù là vô tình hoặc cố ý nhờ công nghệ snapshot
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB4 40Gbps (Type-C)
Tốc độ: Tốc độ đọc lên đến 4000Mb/s - Tốc độ ghi lên đến: 3500Mb/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows, Android, Mac OS
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.2 Gen 2
Tốc độ: Tốc độ truyền tải lên đến 800MB/s
Hãng sản xuất: SanDisk
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Drive Bays: 8 Bay
Drive Type: HDD 3.5 inch Sata, HDD 2.5 inch Sata, SSD 2.5 inch Sata
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.2
Tốc độ truyền tải: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Hẹ điều hành hỗ trợ: Windows
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Hãng sản xuất: Western Digital
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 1 x Cổng LAN RJ-45 1 GbE, 1 x Cổng LAN RJ-45 2.5 GbE, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB Type-C
CPU: AMD Ryzen R1600
Dung lượng: 2TB
Giao tiếp: USB Type C
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows