đã dùng cảm thấy sp rất ok
Dạ cảm ơn Quý khách đã luôn quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Mã Sản phẩm: tnm3444
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Dung lượng | 512GB |
| Giao tiếp | SATA Rev. 3.0 (6Gb/s) – with backwards capability to SATA Rev 2.0 (3Gb/s) |
| Tốc độ | Read up to 550MB / Write up to 520MB |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows |
| MTBF | 1 millions hours |
| Kích thước | 100.1mm x 69.85mm x 7mm |
| Khối lượng | 40g |
| Bảo hành | 60 tháng |

đã dùng cảm thấy sp rất ok
Dạ cảm ơn Quý khách đã luôn quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: Intel
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 243.84mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 170mm x 170mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 2 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ:Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 6 x M.2, 6x Sata 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen Processors, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: INTEL Z790
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 6 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 220mm x243.84 mm
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chất liệu: Thép
Kích thước: 445mm x 285mm x 410mm
Fan: Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm, Rear: 1 x 120mm, Side:3 x 120mm / 2 x 140mm,
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Mini-DTX, Micro-ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 3.5 inch/2.5 inch (Combo)
Chất liệu: Thép
Kích thước: 471mm x 261mm x 373.8 mm (L x W x H)
Fan: Front: 2 x 120mm / 1 x 140mm, 1 x 180mm, 1 x 200mm Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / 2 x 180mm, 2 x 200mm (Fan dày≤ 25.5mm) Rear: 1x 120mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 549mm x 291mm x 581mm
Fan: Bottom: 6 x 120mm, 2 x 140mm, 2 x 180mm, 2 x 200mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX, BTF (ATX)
Khe gắn ổ cứng: 1 x HDD hoặc 2 x SSD