Switch Cisco CBS220-48T-4G-EU (48 x 1 Gbps/ 4 x 1 Gbps SFP)
>Thiết Bị Mạng>Switch / Hub>Switch Cisco
Mã Sản phẩm: tn54452
    Tốc độ: 1 Gbps
    Cổng kết nối: 5 cổng
    Chuẩn kết nối: 802.1d Spanning Tree
11,690,000đ (bao gồm VAT)
12,200,000đ -4%
Ngày đăng: 13-05-2024
Ngày sửa cuối: 02-12-2025
Thương hiệu: Cisco
Mục Mô Tả Chi Tiết
Tốc độ1 Gbps
Cổng kết nối48 x 1 Gbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Button (nút)Reset
Đèn LED báo hiệuSystem, Link/Act, Speed
Chuẩn kết nối802.1d Spanning Tree, 802.1w Rapid Spanning Tree, 802.1s (MSTP)
NguồnAC: 100-240V, 50-60 Hz, 110V=36.5W, ​220V=36.1W
Băng thông chuyển mạch104 Gbps
MAC Address Table8K
Quản trị mạng
  • Cisco Business Dashboard
  • Cisco Business mobile app
  • Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
  • Web user interface
  • Text-editable config files
  • Command-line interface
  • SNMP
  • Standard Management Information Bases (MIBs)
  • Remote Monitoring (RMON)
  • IPv4 and IPv6 dual stack
  • Port mirroring
  • DHCP (Option 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
  • Time synchronization
  • Login banner
  • Nhiệt độ hoạt độngĐang cap nhat
    Nhiệt độ lưu trữĐang cap nhat
    Độ ẩm hoạt động10% to 90%, không ngưng tụ
    Độ ẩm lưu trữ10% to 90%, không ngưng tụ
    Kích thước440 mm x 257 mm x 44 mm
    Khối lượng3.18 kg
    Bảo hành12 tháng
    MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
    Thiết kế tinh tế, tiết kiệm năng lượng
    Cisco CBS220-48T-4G-EU có thiết kế nhỏ gọn với kích thước 440 mm x 257 mm x 44 mm và khối lượng chỉ 3.18 kg, dễ dàng lắp đặt trong các tủ rack hoặc trên bàn làm việc. Thiết bị sử dụng nguồn AC từ 100-240V với mức tiêu thụ năng lượng thấp, chỉ 36.5W ở 110V và 36.1W ở 220V, giúp tiết kiệm điện năng và giảm chi phí vận hành.