Mã Sản phẩm: tn64668
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ chuyển tiếp | 45 Mpps |
| Tốc độ | 10/100/1000/2500/10000 Mbps (RJ-45), 1/10 Gbps (SFP+) |
| Cổng kết nối | 8 x 10/100/1000/2500 Mbps PoE++, 1 x 10/100/1000/2500/10000 Mbps PoE+++, 1 x 1/10 Gbps SFP+ |
| Chuẩn kết nối | PoE+++/PoE++/PoE+ |
| Nguồn | 210W AC adapter input: 196W |
| Băng thông chuyển mạch | 60 Gbps |
| MAC Address Table | 4K |
| Hỗ trợ VLAN | 256 VLANs |
| Tính năng chính | STP & RSTP, Egress Rate Limit, Flow Control, Storm Control, Multicast & Broadcast Rate Limiting, Port Isolation, Port Mirroring, Jumbo Frames, Loop Protection |
| Nhiệt độ hoạt động | -20° C đến 45 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 90%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 212.9 mm x 99.4 mm x 33.5 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W600 x H2020 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W600 x H2020 x D800mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D600
Fan: Đang cap nhat
Mainboard hỗ trợ: Đang cap ...
Khe gắn ổ cứng: Đang cap ...
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D600