Bộ Phát Wifi Asus ROG Rapture GT-AXE11000 (10756 Mbps/ Wifi 6/ 2.4/5/6 GHz)
>Thiết Bị Mạng>Bộ phát wifi (Router Wifi)
Mã Sản phẩm: tn58736
    Tính năng: AiMesh, Beamforming
    Tốc độ: 10756 Mbps
    Cổng kết nối: 1 x 2.5 Gbps WAN/LAN, 4 x 1 Gbps LAN
    Anten: 8 anten rời
    Chuẩn Wifi: WiFi 6E
    Bảo mật: WPA3/ WPA2/ WPA
Liên hệ
Ngày đăng: 18-02-2025
Ngày sửa cuối: 18-02-2025
Thương hiệu: ASUS
Mục Mô Tả Chi Tiết
Chuẩn WifiWiFi 6E (802.11ax/ac/n/g/b/a)
Tốc độ4804 Mbps (5 GHz) + 4804 Mbps (5 GHz) + 1148 Mbps (2.4 GHz)
Băng tần2.4 / 5 / 6 GHz
Cổng kết nối1 x 2.5 Gbps WAN/LAN RJ-45, 4 x 1 Gbps LAN RJ-45, 1 x 1 Gbps RJ-45, 2 x USB 3.2 Gen 1
Anten8 anten rời, 2.4GHz 4x4, 5GHz 4x4, 6GHz 4x4
Đèn LED báo hiệu1 x Power, 1 x 2.4G, 1 x 5G, 1 x 6G, 1 x 2.5GE Port, 1 x LAN, 1 x WAN
NguồnAC: 110V~240V(50~60Hz). DC: 19 V with max. 3.42 A /19.5 V with max. 3.33 A
Chế độ hoạt độngRouter(AiMesh router), AiMesh node, Access point, Repeater, Media bridge
Bảo mậtWPA3 Personal, WPA2 Personal, WPA Personal, WPA Enterprise, WPA2 Enterprise, WPS support
Quản trị mạngAdaptive QoS, Traditional QoS, Traffic Monitor, Traffic Analyzer
Tính Năng VPNVPN Client / Server: L2TP, Open VPN, PPTP, WireGuard
Kích thước328 mm x 328 mm x 179 mm
Khối lượng1.782 kg
Bảo hành36 tháng
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Thiết kể Gaming đẳng cấp, cực ngầu
Bộ Phát Wifi Asus ROG Rapture GT-AXE11000 không chỉ mạnh mẽ về hiệu năng mà còn mang phong cách gaming đặc trưng với thiết kế hầm hố, góc cạnh, kết hợp đèn LED ROG cá tính. Kích thước 328 x 328 x 179 mm, trọng lượng 1.782 kg, đem đến sự chắc chắn và đẳng cấp cho không gian gaming của bạn.
Bộ Phát Wifi Asus ROG Rapture GT-AXE11000
Tốc độ truyền mạng vượt trội
Bước vào kỷ nguyên WiFi 6E, ROG Rapture GT-AXE11000 mang đến một dải băng tần 6GHz hoàn toàn mới, giúp bạn thoát khỏi sự tắc nghẽn của WiFi 5GHz và 2.4GHz. Kết hợp cùng công nghệ Tri-Band, bạn sẽ có:
  • 4804 Mbps (5GHz) + 4804 Mbps (6GHz) + 1148 Mbps (2.4GHz) – Tổng băng thông lên tới 10.756 Mbps, nhanh hơn gấp nhiều lần so với WiFi truyền thống.