Mã Sản phẩm: tn64851
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ chuyển tiếp | 14.88 Mpps |
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP) |
| Cổng kết nối | 8 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP |
| Chuẩn kết nối | STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s), PoE/PoE+ (IEEE 802.3af/at) |
| Nguồn | 90 V AC to 264 V AC, 47 Hz to 63 Hz, 2.5 A |
| Băng thông chuyển mạch | 20 Gbps |
| MAC Address Table | 8K |
| Hỗ trợ VLAN | 4094 max VLANs, IEEE 802.1Q VLAN, Voice VLAN |
| Tính năng chính | IP Camera Recognition, unique value for CCTV |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 300 mm x 205 mm x 44 mm |
| Khối lượng | 2.50 kg |
| Bảo hành | 60 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W600 x H2020 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W600 x H2020 x D800mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D600
Fan: Đang cap nhat
Mainboard hỗ trợ: Đang cap ...
Khe gắn ổ cứng: Đang cap ...
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D600