Mã Sản phẩm: tn59091
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 6GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | 1 x DisplayPort (v1.4a), 2 x HDMI (Supports 4K@120Hz as specified in HDMI 2.1) |
| Số Nhân Xử Lý | 2304 nhân CUDA |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 |
| Nguồn | 300W (nguồn khuyến nghị) |
| Bus RAM | 96-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express Gen 4 x16 (uses x8) |
| Tản nhiệt | 2 fan |
| Xung nhịp nhân | up to 1492MHz |
| Tính năng chính | DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6 |
| Kích thước | 189mm x 109mm x 42mm |
| Khối lượng | 404g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card màn hình MSI 3050 VENTUS 2X E 6G OC là lựa chọn lý tưởng cho game thủ và dân sáng tạo nội dung, mang đến hiệu năng ổn định và hỗ trợ các công nghệ hiện đại. Với GPU NVIDIA GeForce RTX 3050, bộ nhớ GDDR6 6GB, số nhân CUDA lên đến 2304, card màn hình này sẽ giúp bạn trải nghiệm hình ảnh sắc nét, không giật lag.
Card màn hình MSI 3050 VENTUS 2X E 6G OC được trang bị xung nhịp nhân tối đa lên đến 1492MHz, kết hợp với bus RAM 96-bit và bộ nhớ GDDR6 giúp xử lý hình ảnh mượt mà. Khả năng hỗ trợ DirectX 12 Ultimate và OpenGL 4.6 giúp hiển thị hình ảnh sâu sắc, chân thực, phù hợp cho các tác vụ gaming và làm việc chuyên sâu về đồ họa.

Với 3 cổng xuất hình gồm 1 x DisplayPort 1.4a và 2 x HDMI 2.1, card màn hình MSI này hỗ trợ độ phân giải tối đa 7680 x 4320, mang đến trải nghiệm hình ảnh 4K@120Hz sắc nét.
Hơn nữa, việc tích hợp công nghệ RTX giúp hiển thị ánh sáng theo thời gian thực (Ray Tracing), cho đồ họa chân thực và trực quan nhất.

Hệ thống tản nhiệt 2 quạt lớn giúp tản nhiệt độ ổn định trong quá trình hoạt động, giảm độ ồn và tăng độ bền. Dù làm việc hay chơi game trong thời gian dài, card vẫn giữ được hiệu suất đỉnh cao. Với kích thước 189mm x 109mm x 42mm và khối lượng 404g, card dễ dàng lắp đặt và phù hợp với nhiều dàn PC khác nhau.

Card màn hình MSI 3050 VENTUS 2X E 6G OC sở hữu 6GB VRAM GDDR6 với bus 96-bit, cung cấp băng thông lớn, tối ưu khả năng render đồ họa cao. Các tài nguyên game được tải nhanh hơn, giảm thiểu giật lag, giúp người dùng trải nghiệm game và dựng phim mượt mà.
Sản phẩm được MSI bảo hành 36 tháng, đảm bảo chất lượng và độ bền bỉ. Bên cạnh đó, card hoạt động với nguồn 300W giúp tiết kiệm điện năng nhưng vẫn duy trì hiệu suất cao.

Card màn hình MSI 3050 VENTUS 2X E 6G OC là lựa chọn hoàn hảo cho game thủ và dân sáng tạo, mang đến hiệu năng mạnh mẽ, hình ảnh sắc nét và tản nhiệt tốt. Liên hệ ngay Thành Nhân TNC để sở hữu ngay card màn hình MSI 3050 VENTUS 2X E 6G OC với giá tốt nhất và chính sách bảo hành uy tín nhất nhé!
Thông tin liên hệ:
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB