Cho hỏi sản phẩm này còn hàng ko ạ
Dạ, Thành Nhân TNC hiện đang có hàng sẵn kho ạ.
Mã Sản phẩm: tn53616
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 6GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | DisplayPort v1.4a x 1, HDMI 2.1 x 2 |
| Số Nhân Xử Lý | 2304 CUDA Cores |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 |
| Nguồn | 300 W |
| Bus RAM | 96-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express Gen 4 x16 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Xung nhịp nhân | 1492 MHz |
| Tính năng chính | DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6, G-Sync |
| Kích thước | 189 mm x 109 mm x 42 mm |
| Khối lượng | 381 g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một card đồ họa hiện đại với hiệu suất mạnh mẽ và tính năng tiên tiến? Hãy khám phá Card Màn Hình MSI Geforce RTX 3050 VENTUS 2X 6G OC - sự lựa chọn lý tưởng cho những game thủ đích thực.
Với 6GB GDDR6 VRAM và 2304 CUDA Cores, MSI RTX 3050 VENTUS 2X 6G OC mang lại hiệu suất đồ họa đỉnh cao, giúp bạn trải nghiệm các tựa game phổ biến với chất lượng hình ảnh tuyệt vời và tốc độ mượt mà.

Card VGA này hỗ trợ độ phân giải lên đến 7680 x 4320, đảm bảo bạn có thể thưởng thức trải nghiệm game với chi tiết tuyệt vời và màu sắc sống động. Làm tăng sự thăng hoa của trò chơi, cho phép người chơi thưởng thức trải nghiệm game với cấp độ đồ họa cao nhất mà card đồ họa này có thể cung cấp.
Với tính năng DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6 và G-Sync, MSI RTX 3050 VENTUS 2X 6G OC mang lại trải nghiệm game mượt mà và không giật lag, cùng với hỗ trợ cho các công nghệ hiện đại như Ray Tracing và AI.

Với thiết kế hai quạt tản nhiệt, MSI RTX 3050 VENTUS 2X 6G OC giúp giảm nhiệt độ hoạt động của card, đảm bảo hiệu suất ổn định và tuổi thọ cao cho sản phẩm.
Với hiệu suất mạnh mẽ, tính năng tiên tiến và thiết kế tản nhiệt hiệu quả, MSI RTX 3050 VENTUS 2X 6G OC là sự lựa chọn hoàn hảo cho những game thủ đam mê muốn trải nghiệm game với chất lượng hình ảnh và hiệu suất tốt nhất.
Cho hỏi sản phẩm này còn hàng ko ạ
Dạ, Thành Nhân TNC hiện đang có hàng sẵn kho ạ.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB