Mã Sản phẩm: tn57181
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 slots |
| Chất liệu | Thép, Nhựa, Kính cường lực |
| Phân loại | Mid Tower |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type A, 1 x USB 3.2 Gen 2 x 2 Type C |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | Trên:3 x 120mm / 2 x 140mm; Trước: 3 x 120/ 3 x 140mm (sẵn); Sau: 1 x 120mm |
| Khe gắn ổ cứng | 2 x 3.5", 2 x 2.5" (Tối đa 6) |
| Mainboard hỗ trợ | ITX, Micro ATX, ATX (Supporting Back-connector Motherboard), E-ATX (lên đến 30.5cmx27.7cm) |
| Kích thước | 474 x 230 x 481mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Case Cooler Master MasterBox 600 Black gây ấn tượng với thiết kế hiện đại, mạnh mẽ và thanh lịch. Màu đen chủ đạo kết hợp với kính cường lực tạo nên vẻ ngoài tối giản nhưng không kém phần cuốn hút, lý tưởng để làm nổi bật mọi hệ thống PC cao cấp.

Thùng máy tính này hỗ trợ nhiều loại bo mạch chủ như ITX, Micro ATX, ATX, và E-ATX (lên đến 30.5cm x 27.7cm). Với 7 khe mở rộng, bạn có thể thoải mái tùy chỉnh và nâng cấp hệ thống theo nhu cầu. Ngoài ra, khả năng lắp tối đa 6 ổ cứng (2 x 3.5 inch, 2 x 2.5 inch) đáp ứng mọi nhu cầu lưu trữ dữ liệu lớn.

Thùng pc giá rẻ MasterBox 600 cho phép lắp đặt hệ thống quạt mạnh mẽ với cấu hình:

Khả năng làm mát vượt trội này giúp bảo vệ các linh kiện bên trong, duy trì hiệu suất tối ưu ngay cả khi hoạt động ở cường độ cao.
Thùng pc máy tính trang bị cổng kết nối tiên tiến bao gồm:
Mang đến sự tiện lợi và tốc độ truyền dữ liệu vượt trội, phù hợp với các nhu cầu làm việc và giải trí cao cấp.
Với chất liệu thép, nhựa và kính cường lực, vỏ thùng máy tính MasterBox 600 không chỉ đảm bảo độ bền bỉ mà còn tăng tính thẩm mỹ cho hệ thống của bạn. Đây là sự kết hợp hoàn hảo giữa độ bền và sự tinh tế.
Thùng case Cooler Master MasterBox 600 Black là chiếc case đa năng, phù hợp với mọi nhu cầu từ chơi game, làm việc đến giải trí. Thiết kế tinh tế, khả năng hỗ trợ nâng cấp linh hoạt và hiệu suất làm mát xuất sắc khiến nó trở thành lựa chọn hàng đầu cho những ai muốn xây dựng một hệ thống PC hoàn hảo.
Hãy sở hữu ngay Case Cooler Master MasterBox 600 Black để nâng cấp không gian PC của bạn hôm nay!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB